Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU na mikwara yao hapa Tanga mjini!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tanga kwetu, Oct 31, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Leo asubuhi nilifika kituo cha kupigia kura Mokorora shuleni saa 6:05 AM na kuwa mtu wa pili kufika hapo kituoni.

    Nilishangazwa na Land Rover 110 za F.F.U zenye askari waliovalia kivita zikiranda mitaani kwa speed kubwa zikiwa zimewasha taa na ving'ora asa if kuna tatizo. kiukweli kila mtu akawa analaani kitendo kile maana hatujui wangapi watakuwa wameogopa kutoka na kwenda kupiga kura.

    Hata hivyo huku Tanga mjini, mwamko ni mkubwa balaa! turn up ni kubwa sana!
    haya tusubiri yatakayojiri.
     
Loading...