Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fanya ingekuwa ni wewe!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DEVINE, Oct 23, 2011.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa aliyepata ajali ya bodaboda akatakiwa kukatwa mguu kwani mguu mmoja ulijeruhiwa sana.Sasa baada ya nusu kaputi jamaa anakutana na uso wa daktari ukishangaa.
    JAMAA;..vipi daktari unashangaa nini?!
    DAKTARI;...kuna taarifa mbili,moja nzuri nyingine mbaya.Ipi ungependa kuisikia kwanza?
    JAMAA;Anza na mbaya...
    DAKTARI; mbaya ni kwamba tumeukata mguu ambao sio.
    JAMAA;..Enhe! Na nzuri je?!
    DAKTARI;Mguu uliotakiwa kukatwa unaanza kupona...
    Hebu fikiri ungekuwa wewe ungemfanyeje huyu daktari?
     
  2. N

    Nothing4good Senior Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ningemkata na yeye.. ala!! jino kwa jino
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huyo dr masaburi yake
     
Loading...