Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia ya raisi wa jamhuri ya muungano wa tanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kiraia, Nov 23, 2010.

  1. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ndugu wana JF

    Kwa wale ambao wameshuhudia chaguzi za nchi mabalimbali, tumekuwa tukioneshwa familia za viongozi wa nchi husika ikiwemo watoto na pia wake zao kama yuko zaidi ya mmoja mfano Zuma wa S. Africa, barack Obama USA na wengineo. Je Familia ya Raisi wa JMT ina watoto wangapi? na pia ina wake wangapi kama yupo zaidi ya mmoja.

    Regards,
    Kiraia
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Familia za waafrica utasimama?
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    What I need to know is only the nuclear family
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ukijua kuwa ana wake zaidi ya huyo anayejulikana plus network of concubines na wake za watu and many children si utazimia?
    that's why is classfied top secret, no need to know.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    waafrica hatuna nuclear family !
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bora asitaje maana unaweza kuta mtandao unaingia hadi kwenye mapito yako halafu likawa balaa.
    Huyu mjomba hafai hata kidogo muone hivihivi tu.
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Kwani Zuma mzungu?
     
  8. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hivi ni kweli?
     
  9. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu maadamu Tanzania hatuna sheria ya kudhibiti idadi ya watoto wa kuzaa, basi tumtendee haki kwa kutojadili idadi ya wake au watoto alio nao maana hajavunja sheria yoyote.

    Maana kwa watumishi wa umma, malipo ya likizo, bima ya afya na n.k huwa ni kwa watoto wanne walio chini ya miaka 18. Naamini mkulu kama walivyo watumishi wote wa umma hii sheria itaaply hata kwake, kwa hiyo kama wApo zaidi ya hapo bika shaka hizo gharama huwa analipa mwenyewe.
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    noma noma usiulize jamani haya mambo makubwa ati, walishasema yangoswemuachie ngoswe mwenyewe
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna nuclear family pale? Hatari tupu moto wa mbali!
     
  12. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    jamani mbona tunapenda kukuza mambo?....sasa kujua familia ya kiongozi wetu ni issue?....kila kitu ni siri "nyeti" kwenye nchi hii....sijui nini ndio sio siri....inachosha!
     
  13. N

    Newvision JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shida Chifu... siyo kwamba ni siri ila aibu itafuatia kwani the size of this family haijulikani kwani ni kubwa mno iringa, Dar, Bwagamoyo, Zanzibar etc etc.
     
  14. M

    Matarese JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acheni umbeya, wivu wa kike au?
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wake 6 ..mi cuncubine ya kumwaga na mitoto lukuki ..mpaka mwananyamala ipo...usiniulize source ntpigwa BAN bure
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    DAR --- inanyambulik akwa vitongoji ukianza na mwananyamala,sinza ...hahaaa rais tunaye..ngoja siku akifa tutajua tu wanaposema watoto wa marehemu washike chepeo utaona timu ya mpira wa miguu inavyotiririka
     
  17. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  18. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu mnapenda shari tu kama issue ina utata na haina maslahi kwa taifa kwanini kuishupalia?
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    tatizo hii nchi yetu ni ya ajabu sana-mambo madogo inayakukuza sana-swala la kujua familia ya rais linakuwa gumu sana-yani linaonekana kuwa ni confidential-wakati ni swal la kawida,ndo mana hata details za familia ya rais wetu inkuwa ngumu kuzpata-kila mtu anasema,lake ajuavyo yeye
    ila nazani wanaficha hivyo sababu wana reaosons zao-nyingi ni kuogopa kuchafuka
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Niwapi ulishawahi kuona hata picha ya Baba na Mama yake na JK?:teeth:
     
Loading...