Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida za Bikra...

Discussion in 'Entertainment' started by GAMBLER, Dec 18, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wetu sisi waafrika,watu wa mwambao ndio mara nyingi wamekuwa wakitunza bikra zao, na wamekua na huu utamaduni.Nchi za kiarabu zilizo katika bara la Afrika, Arabuni na nchi zote za kihindi.Mwanamke Bikra amekuwa akithaminiwa sana. Katika nchi hizo wako serious sana na issue ya mwanamke kuwa bikra, mpaka inafika wakati wa harusi, mwanamme akigundua mwanamke aliyeoa si bikra, anadai arudishiwe mahari yake na aibu kubwa inawafika upande wa mke.Wana jf, kwa kila anayejua faida au hasara za bikra, achangie hii mada ili tuelimishane...
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi wewe unalifahamu jukwaa sahihi la hii post?
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Oyaaa mbona unaeka sehemu ambayo sio??halafu leo umeamkia mambo ya bikra bikra tu vipi mwenzetu? uko poa kweli leo ama???????
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kweli ndugu. Labda anatafuta hamu ya kula nyama/samaki iliyotundikwa kwenye dari.

    Haya mambo si mazuri kwani tunataka kuendekeza mijadala ya vitu adimu. Ni kama kutafuta maji jangwani. Siku hizi hivyo vitu hivyo hakuna tena na hii ni kazi ya utandawizi. Kwa hiyo tungepaswa kuyaelewa hayo. Vinginevyo tunataka kuendekeza mambo ambayo yatatuletea madhara ikiwemo kubaka vibinti vyetu ili kuandika historia ya kutoa bikra. Na vibinti vikiisha watu wataanza kuwinda vitoto vyetu vya kiume. Tuache mchezo kwani hata mambo ya ya kuuua albino yalianza kimzaha mzaha tu!
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    this guy is obseesed with the so called bikras
     
  6. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    I think he is right ...alipokosea ni jukwaaa tu la kuweka hiyo kitu. Bw.Gambler hii mada muhimu, ila hamna atakayeipenda manake hicho kitu kiko extinct...yani kwa hao wachangiaji wenyewe hawana bikra(ladies) na hao wanaume wengi wao wanazisikia tu kwenye bomba..so ukiwauliza umuhimu wake either hawajui au wataona unawazingua manake walishazitekeza darasa la nne, tano flani...sorry
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    huyu ni mgonjwa naona...
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280

    bikras?????????
    Mhhh sikujua zikiwa nyingi zinaitwa hivyo
     
  9. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #9
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rubbish....
     
  10. T

    Tiger JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mh mazee labda tujitahidi kuwaelimisha ndugu zetu maana hawajui hata lini zilitoka au siku hizi hawazaliwi nazo...balaaaa hii, maana kule kwetu kama hawa ambao hawana hata soko...!!!
     
  11. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Bana hii mada hapa sio pake hata hivyo let me be honest---bikira ya ukweli ni very boring!!!nimezitungua kama tatu hivi za ukweli, na moja ipo njiani kutunguliwa!!! hazina flavor kabisa! sijui midume wanapendea nini bikra!!tena bikra yenyewe ikiwa below 17, ndo taabu tupu, labda uwe katili kama chinjachinja! Banaa e, pata kitu used lakini isiwe imechoshwa hapo ndo uta-enjoy! Mi bana sizipendagi sema tu nakumbana nazo eksidentale! binadamu unakuta anajinyonga utafikiri samaki baharini?! hamna flavor kabisa!! bye the way, nahisi kuna hasara!! unajua nini? demu mpaka unamtoa bikira, jua kuna mijamaa kibao imemsarandia sema ww ukawzidi kete!!! usizani kwamba wote hao hawapendi, waalaa!!! kwavile alikuwa hajajaribu, alikuwa anaogopa-real bikra inauma bwanaa!!sasa ww ukishamtoa na baada ya muda akapata uzoefu, haki ya mungu tena kuna hatari akampa na mwingine kati ya wale waliokuwa wanamsumbua!!! Aogope nini wakati keshajua? Kalagha bao mazei, chukua ki2 used kinachoweza kubana mapaja, ni full mastarehe kuliko bikra!!!
     
  12. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Polekeni hii kitu kule kwenye kumegana..
     
Loading...