Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida za BIG BROTHER AFRICA

Discussion in 'Entertainment' started by Bujibuji, Jun 10, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Jamani, nini faida ya onyesho hili kwa taifa letu la leo, utamaduni wetu na vizazi vijavyo?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hakuna faida ktk jamii ni ufuska tuu ndugu yangu!na yale si maisha halisia ya mtaani
     
Loading...