Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ezekieli Maige ampiku Magufuli, moto chini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Dec 20, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amepiga marufuku matumizi ya kifisadi ya watendaji wa wizara yake kulipana posho za hovyo hovyo, kununua mashangingi TANAPA badala ya magari ya porini, kusafiri nje ya nchi hovyo hovyo. Awasuta wajumbe wa bodi ambao ni mchwa.

    Chanzo: Star tv taarifa ya saa mbili usiku
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni moto wa mabua tu, haufiki mbali.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    inatakiwa afanye utalii uwe chanzo kinachoongoza kuingizia serikali kipato!kwa sasa sekta ya usafirishaji inaongoza!hapo ndipo nitajua anafanya kazi
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Gurudumu mwanetu huyu maige Hana jipya kwani ameshndwa hata kuwawajibisha waliokuwa walinzi wa faru wakati bosi wake jk aliahidi kuliko faru afee wafe askari kumi sasa tumeshapoteza mmoja na askari wapo nini kinaendelea? Pili kwanini Emanuel cheusi marehemu alimtimua ngorongoro? Hana jipya huyo
    Naomba kuwakilisha
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru KAMA KWELI NA YEYE ROHO INAMUMA NA MENGI HAYA yanayotukera. Lakini kwa kumlinganisha na KAMANDA MAGHUFULI ni makosa makubwa sana na kutafuta kushushiana hadhi bure.

    Tunatamani kuona wapiganaji hasa VIJANA wakiongezeka ulingoni nje ya mipaka ya itikadi za kichama bali UTAIFA ZAIDI. Kijana mwingine ninayesubiri kwa hamu kubwa kumuona kiutendaji jukwani ni Dogo Ngungai kule bungeni Dodoma mwakani.

    Mheshiiwa Maghufuli hakufikia hapo kwa kigezo cha utendaji mzuri juu ya jambo moja tu hivyo, au ndani ya wizara moja au hata ndani ya mwaka mmoja tu ya utendaji kazi. Tafakari kidogo. Mpaka walau tukamfananishe MAIGE au mtu mwingine yeyote na Mhe John Pombe Maghufuli na uwezomwake wa kazi MIAKA MINGI SANA YA KIUTENDAJI itahitajika.

    Hata hivyo mwambieni huyo dogo mwenzetu AKAKAZE ZAIDI BUTI kwani Uchaguzi Mkuu wa 2015 ni kwamba tutawachagua tu MTU NA UTENDAJI WAKE KAZINI, UUNGAJI MKONO MABADILIKO YA KWELI BILA KIGUGUMIZI na wala si kwa kuangalia sana chama wala dini yake.

    Wachapa kazi wazuri popote pale walipo; hata katika mashirika mengine tu ambayo si bungeni, uchaguzi kwao utakua ni MWEPESI SANA NA BILA KUHITAJI KUTOA RUSHWA YOYOTE KWETU SISI VIJANA alimradi tu atazingatia hayo maneno kwenye wino mwekundu hapo juu.
     
  6. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,348
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hizi subject nyingine bana..... huyu alikuwa naibu waziri na tunamjua hana lolote wakati yy ndiyo bingwa wa kulilia kugawiwa tuposho posho. Hata kupata uwaziri kamili ilijulikana wazi maana lazima upate ntu wa kulinda miradi ya mafisadi, ambayo wamewekeza kule. Huwezi kabisa kumfananisha na Makufuli !!
     
  7. o

    olng'ojine Senior Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mfananisho huu ni sawa na Mlima Kilimanjaro na Kichuguu...
     
  8. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyoooo ! unafananishaje sasa hapa? shule ndogo wewe
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani tangu magufuli ameshika uwaziri huu mpya amefanya nini tunachoweza kutafsiri kimeokoa matumizi mabaya ya pesa za serikali? Au ni imani tu?
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Au ulitaka kusema kokoto?
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni mpaka pale viongozi wetu wataacha kuongoza kwa matamko na badala yake kuchukua hatua ndiyo Tanzania itasonga mbele otherwise we will just be the same!
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumsubiri mwezi wa Saba 2011 kuona wakati bajeti mpya itakapotoka kuona kama alitekeleza kauli zake.
     
  13. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sifa za kijinga. Halafu media inapotosha sana watu. Hawajui kwamba hawa wanaitumia media kama turufu yao kisiasa. Hiki ndicho wao walipaswa kufanya ni wajibu wao. Media ya nini. Unajua napata hisia kwamba kuna baadhi ya waandishi wamewekwa mifukoni na hawa watu ili watupotoshe. Watu wakitimiza wajibu wao tuwaache. Kwani huyo Magufuli ama Maige ana impact gani kwa Mtanzania wa kawaida? Tuache propaganda za siasa.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo STAR TV ndio wamesema kuwa Ezekiel Maige yuko kwenye mashindano na MAGUFULI?
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Aaaaaaaaaaaaah wapi!!!!!!!!Kiongozi jasiri hawezi patikana toka chama cha mafisadi. Huo ni moto wa mabua tu, au ngoma ya kitoto ambayo haikeshi.
     
  16. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mwanzoni nilidhani watu tu hawataki kuamini viongozi wao, lakini baada ya ngeleja kutangaza hakuta kuwa na mgao wa umeme wakati ndio kwanza umeongezeka na bei pia kupanda, nimechoka. Nashindwa kukataa mawazo yanayodai kwamba JK na serikali yake yote ni wasanii
     
  17. n

    ngoko JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Comparing incomparables
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu tumpongeze kwa hicho alichokifanya,kama atakosea hapo baadaye tumkosoe.Kwa sasa hili tuwe tumetenda haki ni vema kumpongeza!!
     
  19. c

    carefree JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    pale tanapa watu wanatafuna fedha kuliko mchwa matangazo hewa kibao bado media agency wanalazimika kugawana fedha na watendaji 10.00 pcnt agnc 5 wanaume ukija prm shelutete na catherine wanakata posho za waandishi kama ukikataa kazi za tanapa sahau
    Waziri akiangalia mashangingi na exbtion tu bado majamaa yanakula
     
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hizi kelele tu hata JK na Pinda waliahidi kuzipiga vita Shangingi na kushughulikia mafisadi lakini wameishia kupiga kimya na baadae kwenye uchaguzi kuwasifi kama alivyofanya kule Rombo kwa mramba, Monduli kwa Lowasa, Bariadi kwa Chenge etc.

    Hawa jamaa hawana lolote, maana ndo wako madarakani kwa pesa za mafisadi, halafu watawafanya nini.

    Dawa yao ni kuwaondoa kabisa 2015.
     
Loading...