Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti maisha ya seminarini yameniharibu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kaeso, Nov 21, 2011.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima wakuu
    Nimeishi miaka saba seminarini tangu nilipoanza pre-form one hadi nilipomaliza form six mwaka juzi. Tangu nimemaliza na kurudi rasmi mtaani nimekuwa na wakati mgumu wa kuzoeana na hawa wenzetu wa jinsia ya kike. Nimekuwa sijiamini ninapokuwa mbele ya mabinti, na nimejaribu kuomba ushauri kwa rafiki zangu ambao wamezoea maisha ya mtaani lakini wanaishia kunisanifu kuwa mambo ya mtaani niwaachie wao kwani siyawezi eti kwa sababu seminari imeniharibu, na kuwa ni bora nikarudi huko.
    Naombeni ushauri wa namna ya kuweza kujiamini nami nijichanganye mtaani...
     
  2. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole jitahidi dogo au urudi kundini uchunge kondoo wa bwana altare mali yako!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hii kitu wala usihangaike kuomba ushauri mkuu
    We ni mwanaume na kama kila kitu kiko salama utazoea tuu wala usihangaike kuomba kwa wenzako wa mtaani
    Sana sana watakucheka na kukuona mshamba wakati uwezo unao
    Kwanza umri wako mdogo kama ndo umetoka six zingatia kwanza umalize masomo na kama yupo ambaye amekupenda au anakupenda utampata tuu
    masuala ya mapenzi siku hizi sio yale ya kujiona wewe ni mjanja
    Angalizo tuu tulia dogo maana utajaanguka sehemu ambayo hutarajii na ukajikuta ujnazima ndoto zako zote
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tumsifu yesu kristu....uo ni wito mdg wangu......bwna mungu anakuita ukachunge kondoo wake...
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nenda major seminary wewe...tena Kipalapala naona ndio panakufaa........huku mtaani tuachie sisi magumegume!!
     
  6. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Wewe unapaswa kuchunga kondoo,achana na sisi kina Prishaz utatuonea altaren,Tumsifu Yesu Kristu fadha
     
  7. olele

    olele JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 690
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    We unataka uzoeane nao ili ufanye nini
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    kaza moyo jichanganye nao kidogo kidogo utazoea
     
  9. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,462
    Likes Received: 3,326
    Trophy Points: 280
    That's just transphobia very relatively close to Homophobia, and generally has nothing to do with you seminary background, japo yana mchango fulani ambao ni kuwa ulikuwa confident na hisia zako za woga mbele ya wasichana by then kwasababu mazingira yalikuwa yana promote hofu hiyo and hizo hisia zilikusaidia ku run in the right track.
    Sasa hivi upo katika mazingira na desire yako ni kutaka kujaribu ulichokuwa ukikiogopa, thats where your heart start to tremble, feelings za nitajibiwa nini? how does it test like? who is stalking me? what if the majority will know of that and etc, let alone the fear of GOD.
    I also been there, so I do understand that kind of experience and feelings.
    So don't rush in, bali uwe tabia za Mtakatifu Luka, tabia ya Tai. Kumbuka wasichana si maumbile, bali tabia.
    Utajikuta kila wakati (viungo) Moyo na akili zako vinaingia katika mgogoro mkubwa baina ya vyenyewe kwa vyenyewe, lakini ukumbuke somo muhimu ni kuwa ni vizuri kutumia Mioyo yetu kwa ajili ya wengine (sympathy) na ni salama kutumia akili (Logic) zetu kwa mambo yatuhusuyo au tunayohisi ni magumu.

    Falling in Love is Great But being in Love is disaster.
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huu ni ushauri mzuri kwa mtoa mada!
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jaribu kujichanganya na hao wadada baada ya muda utawazoea, hauna tatizo lolote ila ni woga tu ndio unakusumbua!

    :A S 465:NB::A S 465::A S 465:
    Soma kwanza elimu ni msingi wa kila kitu, ukipata elimu na kazi nzuri hao mademu watajileta wenyewe kwako! Wazuri wanazaliwa kila leo, Naamini ya kuwa Mungu amekuandalia mke mwema kwa ajili yako.
     
  12. k

    kaeso JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amina.....
     
  13. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nenda facebook utajitwalia wengi tu afu unaomba kuonana nao.
     
  14. k

    kaeso JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana kwa ushauri wako........nimekuelewa vizuri sana...
     
  15. k

    kaeso JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ambao hata siwafahamu.......:shock:
     
  16. KIHENGE

    KIHENGE JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huko facebook sijui hata inatumikaje duuu mkuu Ingia kanisani jitwalie wako, wala usijali mwenzio nilifanywa hivyo na ninafurahia maisha!
     
  17. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    malizia wito kijana...mshukuru Mungu kwa hilo wala usitake kuzoeana nao...
     
  18. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu ulikuwa seminari gani?
     
  19. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wewe ulikuwa seminari ya wapi?! mbona huko wanafukuzwa kwa kukutwa na barua za mapenzi na wengine kufumaniwa?!
     
  20. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sasa utawafahamu vipi wakati ujakutana nao! Hii ndo dunia na hicho kitendo kinaitwa kujamiiana.
     
Loading...