Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Edward Lowassa ni kama Jacob Zuma, upuuzi mtupu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanta, Dec 12, 2011.

  1. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana jamvi leo nilikuwa nasikiliza mapitio ya magazeti, kuna gazeti moja limeandika eti Lowasa ni kama Zuma kwa maana kwamba ata bounce back na kuukwaa uraisi by 2015 kiulaani kama zuma alivyofanya South Africa.

    Kwa mtazamo wangu, hili ni picha linaloendelea kwa ajili ya kumsafisha Lowasa ingawa kwa wenye akili zetu timamu hatuwezi kushawishika, tofauti kubwa ya hao wawili ni kwamba, Zuma alisafishwa na Mahakama wakati huyu jamaa anapita kwenye makanisa na magazeti kujisafisha kinyemela.

    Kashfa yake ni kubwa sana, haiwezekani akatufanya sisi ni watoto katika hili na hayo magazeti yake yanayoitwa sijui JAMBA LEO.
     
  2. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alisafishwa na mahakama kwa kuwa alipelekwa mahakamani na serikali ya mbeki sasa unataka Lowasa asafishwe na mahakama ameshtakiwa na nani,usiwe mvivu wa kufikiri.

    Kashfa kubwa ipi? wacha umbea ukizeeka utatisha
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hotuba ya hivi karibuni Lowasa kwenye halmashauri kuu ya CCM, ambayo ilimshutumu Rais moja kwa moja na ukimya wa Rais mpaka leo.. Lowasa anaweza asiwe mchafu kwa kiwango tulichoaminishwa, ama anaweza asiwe mchafu kabisa, yote yanawezekana..!
     
  4. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tumelaaniwa au bado ni wapumbavu tunajadili mambo ya kijinga wenzetu kenya wanafunguwa tawi la super makert moshi yaani alioko moshi atujulishe ,jana nilikuwa naangalia citzen tv nikasikia NAKUMATI wanafunguwa shopping mall tz-moshi kumbuka wao wana bank tz sisi tuna nini kenya wacha kujadili mtu aliye ushindwa uwaziri mkuu tujadili maendeleo
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    watu bwana mikumumboo mikumbo tu, Lowasa kawakosea nini?
     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nikikaa na kufikiria sana huwa nahisi hatari hiyo mbele ya Bounce back ya Lowasa na inawezekana kabisa hali hiyo ikaja na huyo mtu akawa Rais wetu in 2015. Pia nikikaa na kufikiria sana (ingawa kiukweli simpendi EL), huwa naona ana ahueni kubwa kiutendaji kuliko m.k.w.e.r.e na huyo anayejiita mtoto wa mkulima. Lowasa aaliweza kuwa na uthubutu na sio mwoga kutoa maamuzi kama JK ama Pinda. Lakikni yetu macho na tusubiri
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    fisadi wa richmond tumeambiwa ni jk na hajakanusha,labda lowassa ni fisadi wa epa according to dr slaa.
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umeipost kiushabiki mno mkuu.Halafu inaonyesha una ule ugonjwa wa academic myopia,huwezi ukalinganisha matukio kijuu juu tu.
     
  9. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja na kumtaja mkuu wa kaya bado yeye mwenyewe hakujitoa kwenye hiyo kashfa, kwa hiyo alichokifanya ilikuwa ni kutuongezea watuhumiwa katika sakata linalomkabili, Lowasa hakuna mahali alipokana kuwa yeye si Fisadi katika yale maneno aliyozungumza pale Dodoma.KINGUKITANO wewe ndo mpumbavu namba moja kwakuwa badala ya kuja na hoja unatema pumba.Sasa huyo bwana yenu Lowasa anapaswa apelekwe Mahakamani kushitakiwa pamoja na huyo M.K.W.E.R.E wenu, mwisho wa siku kama Mahakama itatenda haki mtaona kama atatoka.
     
  10. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    E.L hafai hata mmsafishe vipi hafai
     
  11. P

    PreZ 2B EL Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa ni zaidi ya zuma,hana kashifa ya kuweza kumtia hatiani.Sasa makelele ya nn
    @monduli-forza EJ
     
  12. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnajitahidi sana kujiunga na jamii forum, endeleeni kutumwa na huyo FISADI namba moja na mwisho wa siku mtakuja kuona nyie vibaraka @PreZ 2B EL.
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utaahira unakunyemelea wewe. Madhambi ya lowasa hata mtoto mdogo aliyezaliwa leo anayajua.
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe pia ni chizi mwengine. Hivi hata yale maneno ya Mwalimu Nyerere hukuwahi kuyasikia? You do not have information, you do not have right to write here.
     
  15. d

    dada jane JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha matusi watanzania watamaliza maugomvi yenu.
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    inaonyesha wewe ni mjumbe wa uvccm mkoa wa Pwani.
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Huyu jamaa hata mtumie sabuni kiasi gani, hasafishiki!
     

    Attached Files:

  18. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45

    Acha kutokwa na povu bwa mdogo! Hivi ndani ya serikali ya JK nani aliemsafi wa kumnyooshea kidole mwenzie nauliza nani?
    Rejea sakata la Jairo ambalo ndo linaelekea kuzima taratibu ripoti imetoa mapendekezo, hao wawakilishi wetu nao wamesema mpaka makoo yamekauka! Kwa sababu nchi hii inaendeshwa kishkaji kizungumkuti cha sakata la Jairo ilikuwa ''funika kombe mwanaharamu apite'' Nani mwenye ubavu wa kumfikisha Fisadi lowasa mahakamani..
    Kumbukumbu zangu zinanionesha kuwa Jacob Zuma alikuwa na scandal ambazo uzito wake kuzilinganisha na za EL ni sawa umbali kati ya mbigu na dunia! Kashfa nnayoikumbuka ya Zuma ni ile ya kufanya mapenzi na mwathirika, mwenye kukumbuka anaweza fafanua zaidi..
    Unawezaje kumlinganisha JZ na EL katika mizani ipi labda, ole wenu mnaotokwa povu kwa kufanya lolote lililo ndani ya uwezo wenu kumsafisha Lowasa kumbukeni kuna Mungu! Mi nashangaa hivi mtu kama mimi utanipa pesa gani ili nitetee fisadi kama Lowasa na mafisadi wengine?
    Lowasa hasafishiki na ilikwisha semwa kuwa Mungu anaweza msaheme EL lakini watanzania msamaha wetu kwake ni kumfikisha kwa court ajibu tuhuma zote zinazomkabili., kisha aachane kbs na biashara ya uraisi kwani ikulu ni mahali patakatifu na wote waingiao ikulu wanapaswa kuwa safi.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwanini wanaompinga EL wanakuja na maneno ya mfa maji??!
     
  20. D

    Danniair JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni upuuzi mtupu
     
Loading...