Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eric Shigongo afiwa na baba yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uda, Aug 26, 2012.

  1. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP baba shigongo,wanaJF tuweke ushabiki pembeni tumpe pole ndg shigongo
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amtungie hadithi sasa.
     
  3. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mpe pole kwanza!
     
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Pole sana Bw Shigongo.Inauma sana kupotelewa na mzazi. Mungu akupe ujasiri wa kuvumilia uchungu huu mkubwa. May the Lord give him eternal peace, Amen
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    RIP Mzee ila kama hatakuwa ameacha laana ya kumpiga marufuku Shigogo ku support chama kinachoimaliza nchi(CCM) usia wake utakuwa hauna mashiko
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    looooh,mpe pole kwanza bhana halafu hadith bidae,inaelekea we ni shabiki wa hadithi zake
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana Shigongo
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mzee anabahati mbaya sana huyo! Mtoto wake japo anapata hela lakini anafanya biashara ya udaku nchini!
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Pole Shigongo
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Shigongo achukue nafasi hii 'kujifunza'

    hupaswi shabikia ugonjwa wa mtu wa kifo cha mtu

    'anavyomfanyia Diamond now sio utu'
    mbaya zaidi ni uzushi kuliko ukweli
     
  11. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naona mpicha mkubwa wa wema sepetu ndio unapamba blog yake.
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kapumzike kwa amani mzee, japo umetuachia toto halina adabu linapamba picha za uchi za dada zetu kwenye vigazeti vyake
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    RIP Mzee James Bukumbi.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Pole sana Shigongo kwa kufiwa na Baba yako mzazi.
    Wakati wa msiba wanaJF tuungane pamoja kutoa pole na kusaidia kinachowezekana, mambo ya lawama yafuate baada ya mwili wa marehemu KUPUMZISHWA ARDHINI.
    Kwa mila za kiafrica ni aibu kuwananga mfu na mfiwa kabla ya mazishi.
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Pole kwa shigongo
    - naomba na vigazeti vyake viandike "freemason wamchukua baba wa shigongo" au "shigongo amtoa kafara baba yake"
     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee babaangu MKE WANGU AMUUWA BABA YANGU naingoja hadidhii mzeee pumzika kwa amani

    ngoja nisimamishe kunjwa mbege
     
  17. W

    Wajad JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Inalillah wainailah raj'un.
    Loh, mzee kakimbia kuhesabiwa.
     
  18. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Daah Pole Eric pesa imeshindwa kumuokoa baba yako, nilisikia kuwa ulimpeleka India kwa ajili ya matibabu lakini imeshindikana ukamrudisha nchini akiwa bado hana afya njema, umepigana sana kuokoa maisha yake lakini Mungu amempenda zaidi, pole.
     
  19. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,970
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    pole sana mzee wa ku-modify hadithi eric shigongo kwa kufiwa na baba yako.
     
  20. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,605
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Na wewe ni member nini? Mnajuana!
     
Loading...