Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Equivalent wakosa mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Benny EM, Sep 23, 2012.

  1. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wakuu,mi ni mmoja wa watu ambao jina langu sijaliona ktk majina yaliyotelewa na bodi,hivyo basi naomba kuuliza kwa yoyote mweny taarif juu ya mustakabali wa waliomba kupitia chuo moja kwa moja(yani equivalent)nimechaguliwa SUA kwa course ambayo ni priorty(Bsc agri econ and agribuc),hapa mawazo yananiumiz juu ya hatma yang y kuendelea kusoma.
     
  2. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kufuatilia kuna jamaa yangu amepata
     
  3. E

    Eselo Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    embu mtujuze jamni maana cjackia equivalent aliyepata,,
     
  4. K

    KENET JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wewe equivalent si una fani tayari.Waachie waliomaliza form six ambao hawana fani yoyote wakasome kwanza wao.
     
  5. g

    gbrother JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fight uwezavyo uende chuo kaka, ktk vyuo ambavyo uwa hakuna longo longo ya mkopo ni sua, ukifight chuoni pale utapata kaka.
    Kuna wadau wangu wa4 mwaka jana walikosa bt after majina ya registration kurudi bodi semister ya pili mwanzoni wakalamba ki2
     
  6. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    umesema na langu
     
  7. C

    Chalihi kachara Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi najua watu 6 wa equivalent,wamepata mkopo tena zaidi ya shs 3500000/=
     
  8. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    kaka asante kwa usahuri mzuri,lkn bado najiuliza ntaanzaj kwend chuo wakt hat cha kuanzia sina,hii ni kutokana na kukaa for almost 2 yrs mtaani no job no tempo no support frm relative.yani nipo mi kama mi hapa nimejishikiza kwa msela angu tu lakin still naona nampa mzigo tu.!!
     
  9. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Pole mara nyingi equivalent huwa wachache sana wanapata mkopo kwa assumption kwamba tayari wana ujuzi hivyo first priority inakuwa ni form six leaver, japokuwa hii haijakaa vyema kwani wangeangalia tu hawa equivalent especially wale waliopata grade zuri kwani hata hawa equivalent sio kama walipenda kwenda huko before joining university bali kura (grade) hazikutosha ku-compete na wengine au pia kutokana na uchache wa vyuo ikapelekea waende huko
     
Loading...