Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Equalizer sensor inauzwaa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mndengereko, Apr 28, 2013.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2013
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,113
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nauza equalizer sensor,ambayo inasense mziki ndani ya gari na kuudisplay nyuma kioo cha gari
    Bei yake ni 180000
    Atakayekuwa interested anicheki kwa namba. 0717312314
     

    Attached Files:

  2. Mtingaji

    Mtingaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2013
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wenzetu wana songa mbele kwa Tecknolojia mpya kila siku, sisi tunakaa kufunguliana kesi mahakamani!
     
  3. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,113
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    hii inahusiana vipi na thread yangu!!!!
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,570
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    unajua kijana kapagawa na swaga hizo jinsi tecno inavyokuwa sisi hata sindano na tooth stick tunaagiza china.
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,504
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kama siyo wa Lugoba basi wewe ni wa Chalinze Mzee!