Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi zetu zile za kobas na bwaga

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 8, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni raha sana. Approxemately ni miaka ya early 80s
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! enzi hizo ukivaa kama hivyo kijijini wanakuita anodi shwazinega. dah! kweli evolution imetake place. dah!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwa ugumu wa maisha watu walikuwa hawana hela hivyo no need for pockets
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Siyo kweli....Ulikuwa unaitwa SHAFT
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Disco tulikuwa tunaenda pale Empress cinema kiingilio buku tu mwaka 1992 leo 2010 enzi za JK kingilio Bills mpaka 30,000 balaaa

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Aloo...usinikumbushe ile pub pale juu...balcony...sasa hivi ni duka la viti
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na wananume wa enzi hizo tulikuwa tumekamilika kweli kweli vijana wa leo wamelegea legea tu sijui kwa kuwa wanakula kyepe yai na fanta?
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kula hii mkuu........El Torro

    [​IMG]
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna ambao walikuwa wanamiliki Benz pia duh!

    [​IMG]
     
  12. M

    Mzaa chema Member

    #12
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thanks kwa kunikumbusha mbali el. huyu ni dj kalikali na huyo mweupe ni dj pantalakis enzi zetu early 90s. hiyo benzi ni ya saidi hilali ali. (BORN CITY) Enzi hizo vijana walikua hawana tamaa sana ya michuma, labda awe ni "sea man"
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kiingilio buku?!. Wewe niwa kizazi kipya, enzi hizo kiingilio mia mbili.
     
  14. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haki ya nani mlikuwa mabitoz! sisi vijana wa kisasa tunaigiza tu
     
  15. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shomari picha ya profile yako ni kiboko imebidi niwaoneyshe vijana wangu hapa nyumbani hawana mbavu.
     
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hata mavazi yao hayashiki kiuno, ni mlegezo 2 wanasingizia Cata ...! Hata miondoko yao wana nesa nesa utafikili wana 'shokomzoba' kwenye magoti.

    Zamani dawa za kuboost bunduki zilikuwa hazipo hadharani kama siku hizi, kwenye magazeti zimejaa za kila sampuli, mara shaft bomba, kifaru, chakachua nk! Umenikumbusha mbali mkuu!
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    lolz, umegusa penyewe mkuu! Zamani mme kutumia viagra mpaka awe mzee, tena aandikiwe na doctor!
     
  18. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    safi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaana
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah enzi hizo wajanja wanakwenda ugiriki na si US au UK km sasa. wazamiaji walikuwa kibao nakumbuka pale kurasini kulikuwa na kijiwe chao wamepiga chata kubwa ya meli na nanga halafu mbele wameandika sea never dry nyuma ya bango wameandika sea never die.
    ea
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,173
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Zama zile kulikuwa hakuna simu demu unamtongoza live live tena ukiwa umejipiga unyunyu wa nguvu
     
Loading...