Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi zetu zile sio kama leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Vijana wakiwa tayari kuingia "The Cave Disco" enzi hizo

    [​IMG]
    Ndani ya RUSH between two A's enzi hizo mambo yote yalikuwa mpwito

    Je una picha ya Enzi zile au kumbukumbu yoyote ya zamani, weka kwenye thread hii.... KARIBUNI
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    MWALIMU NA MALECELA NYAKATI HIZO!!!!

    [​IMG]

    WAMETOKA MBALI SANA!!!!

    [​IMG]

    THOSE DAYZ OF MWALIMU

    [​IMG]
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ENZI HIZO HUPATI DIGRII BILA KUMWONA NYERERE

    [​IMG]
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bomba! hivi hiyo ya kwenye ndege ni JK na Mwandosya?
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh! Hii sasa member wa JF ka scan picha ya mama yake na kuiweka hapa!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nzuri mno hizi picha zote!

    Wakati huo ilikuwa lazima uonyeshe saa mkononi ukipiga picha!:D
    Pia nadhani mlisahau kuweka REDIO KASETI mezani, ingetoka bomba zaidi!..huh!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    aaah enzi za Cave disco...asikwambie mtu bana
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mwandosya na JK nani aliwaweka pamoja kwenye nege moja? maana enzi hizi JK alikuwa anamuandama sana Mwandosya! Kumbuka enzi zile Mwandosya alivyokuwa katibu mkuu wa JK.....JK alilichafua mno faili la mwenzake!!
     
  9. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha, hapa kikwete alikuwa dogo aisee, halafu kumbe wametoka mbali sana na huyu profesa ehee!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    LOVELY Photos... thanks sana mkuu
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mpaka walipomegeana
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thanks ya maneno matupu haivunji mfupa ulomshinda fisi papa
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Hizi ni adimu sana, Congrats.
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hizo ndege za enzi hizoi naonekana mtu alikuwa hawezi hata kusimama kama ukikaa vichwa vinakusa dari. kutembea ni kuinamainama.
     
  15. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    nadhani uko upande mwingine wa dunia hii
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tulikuwa tunasikiliza redio kama hii hasa Philips na National

    [​IMG]
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kina mama zetu walikuwa hivi wanawapenda baba zetu na ndoa zao zilidumu sio leo hii balaa tupu

    [​IMG]
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nasi watoto wa enzi hizo tulikuwa twaoneka hivi wenye furaha na faraja tele

    [​IMG]
     
  19. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huu ndio ulikuwa usafiri wetu baisikeli ya Swala

    [​IMG]
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tulisafiri kwa tureni bila mushkeri wowote wa wadosi wa TRL

    [​IMG]
     
Loading...