Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi za "break dance" in the 80s Avalon, Empress, Empire cinema

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndjabu Da Dude, Feb 26, 2012.

  1. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Enzi hizo kulikuwa marufuku kuendesha magari jumapili, na usafiri wa kutegemea ulikuwa ni UDA (daladala ndiyo kwanza zilianza kuruhusiwa).

    Video (au VHS) ilikuwa nadra sana na kwa wenye pesa tu kama Wahindi, Waarabu na watoto wa vigogo serikalini wenye address O'bay, Mikocheni, Msasani n.k.

    Kila Jumapili kulikuwa na foleni kali kabla ya movies kwenye majumba ya Cinema kama Empire, Empress, Avalon, Odeon na "ulanguzi" wa tiketi haswa kwa movie za "X-rated".

    Damn, hata movie za kihindi za Amitabh Bhachan, Mithun Chakraborty et al nilipanga foleni kuangalia, kwa vile tu zilikuwa "must see" kwa walizoziona na kuhadithia mwanzo hadi mwisho kila jumatatu darasani shule ya msingi enzi hizo.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, this is so cool! Mbona hata leo mtu akicheza hivi atatisha?
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ehehehehe enzi za shabaduu
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka tulikuwa tuna enda pale Empire Cinema kuazima VHS zenye taharifa za habari weekly toka CNN.
     
  5. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Ha Ha Ha hii imetulia
     
  6. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi nakumbuka tulikuwa na membership pale Empire. Kila Ijumaa tunaenda kuazima movie kadhaa za weekend.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli ni enzi huizo
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    That was the best time which will never come back.Maana hakukuwa na mijizi(mafisadi)kama ilivyo leo hii.
     
Loading...