Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Engagement Ring kwa mwanamke tu, kwa nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bht, Nov 23, 2009.

  1. bht

    bht JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi kwa nini mwanamke ndio huvalishwa ''ENGAGEMENT RING''?? Kwa nini asivae pia mwanaume ili ijulikane nae anamchumba??
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni style tu ya maisha unaweza kum -engage wako ukiamua. It wilb so unique!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    lakini inamata sana kwa wanawake can u imagine mchumba/BF anakatiza mtaani na pete yenye kidani ati umemvalisha kama engagement haina mvuto
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Kwanini tuvae pete?
    Kuanzia mambo ya uvaaji pete yameingia kwenye jamii yetu ,
    ndoa zimekuwa zikiyuma na kuvunjika kwa wingi,
    imani na mapenzi ya kweli vimetoweka.
    Bora zirudi enzi zile ambazo watu wahakuvaa pete kabisa.
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    lakini inaweza isiwe na kidani kama ile ya mwnamke....hiyo je FL?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi pete ina maana yoyote? Binafsi mm naona ni roho yako ndani kama umemkubali mchumba ako na nafsi yako ikaridhia basi haina haja ya kuweke pete unataka umwonyeshe nani?
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ngoja nim-engage Nguli...akiendeleza bifu na burn namvua pete yangu!!
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nauonesha umma am proud of whoever aliyenivisha na nampenda ile mbaya!!!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha hata hiyo bwana haifai wanaume nao waanze kuvaa engagement ring kaazi kweli kweli --utandawazi
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio maana mi nimepanga nikimchumbia mtu namvisha kitambaa cheusi mguuni kama alama badala ya pete
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mmmh huu ndo unafiki wa pete moja wapo ukisha waonyesha unataka nn kutoka kwao?
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    staki chochote....'NO VACANCY'
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeh kazi ipo!! kumfanya mwenzio ka kuku....haya na we utajivika alama gani sasa?
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    FL kwa nini sis tunavaa?
     
  15. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Pete (Mtu kachumbiwa), Kiremba(Huyo ni sister) Hijabu (Mama Muislam safi), Joho (Jaji, Askofu, Advocate n.k), Traffic Police(Kofia nyeupe). Hapa suala si pete au utambulisho wowote, bali ni roho ya mtu, commitment, trustful, maadili aliyonayo mtu n.k.

    -Aliyechumbiwa pamoja na pete-bado ana boyfriend, pete inasahaulika wanafanya ngano
    -Masister pamoja na viremba vyao-vinavuliwa mapdre wanapandilia juu
    -Wavaaji wa hijabu-Huvua hijabu wanapofika guest house na kufanya ngono
    -Majoho-Jaji anachukua rushwa, Askofu anaiba hela za Dayosis, Advocate rushwa kwa kwenda mbele
    -Traffic police- pamoja na kofia zao nyeupe-wanakula rushwa.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahaaa i can tell u are totally and completely against mafisadi wa aina zote
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maumivu ya kichwa huanza taaaratibu
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ndo hapo sometimez mie huwa sioni hata kwa nini sisi tunavaaa
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh bwana fugwe hilo nalo neno
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naogopa ntaambiwa naelekea kwenye ugender activists...ila kiukweli mi huwa inanitatiza sana na kunipa mwelekeo kwamba anaponivalisha mimi pete ya uchumba, naonekana ahaaa huyu sasa tayari amewahiwa...hakuna nafasi hapo!!!

    sasa yye naye inakuaje???

    hiii kitu mi staki tena sheeeee!
     
Loading...