Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Embu nipeni japo sifa chache za kabila la wajaluo hasa kwa upande wa wanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by masho, Apr 24, 2010.

  1. m

    masho Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :hug:JAMANI NAOMBENI KWA WANAOJUA BAADHI YA SIFA ZA KABILA LA WAJALUO MNISAIDIE JAMANI MANA NATAMANI KUWAFAHAMU SANA HAWA WATU HASA WANAUME?
    ASANTENI SANA
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Apr 24, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Umepata mchumba wa kijaluo? all the best
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Apr 24, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Sifa yao kubwa ni kwamba hawataahiriwi

    Sifa ya pili ni pride,wana majivuno kweli kweli

    Sifa ya tatu ni kurithi wajane wa ndugu zao

     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Subiri kipigo cha mbwa mwizi..................
     
  5. m

    masho Member

    #5
    Apr 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmh! hapo kwa kipigo na kutotahiriwa shughuli ipo?
     
  6. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa Jaluos watu wa kenya humu wapo kweli...mhhhh
     
  7. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Biting their wives ?
     
  8. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,221
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kuna Jaluo wa TZ hawawezi kosekana humu...Hongera kwa kupata Mjaluo...
     
  9. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Haha mwana unaua kishenzi...ila duh you made my day.hahah..kwa vile mi mmoja wao basi inabidi nikae pembeni nickilizie maoni ya watu wengine independently...otherwise kuhusu suala la kutahiriwa nadhani ilikuwa long time stuff,hii inatokea kuwa kule kwetu tuko tumepakana na wakurya ambao wana utamaduni wa kutahiriwa vile kienyeji na wajaluo hawana huu utamaduni,hivyo kuna wengine wanatokea hawatahiriwi kabisa kwa uzembe lakini ckuhizi watu wanatahiriwa hospitalini kwahiyo ishu ya wajaluo traditionally hawatahiri don't count anymore since it's more of a personal issue and it's not an offence once one decide to take off that skin lol..otherwise kwa shem wangu juu thumbs up you got the man..just take the time to know him well before total commitment since it's very important for your happiness!..
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pia Jaluo wa kiume lazima awe na alama/Kovu kubwa ya/la Panga usoni au Kichwani...:fencing: Kama hana alama/Kovu ...basi hajakulia Tarime...:fencing:
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lol
     
  12. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuondolewa NUKSI na mwanaume kichaa/outcast wa kijiji.
     
  13. m

    masho Member

    #13
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! nashukuru kwa mawazo na ushauri wenu, ila bado sijawa na maamuzi ni ahirishe au ?
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    1. wanaume wa kijaka(wajaluo) hawakati magovi
    2. wanawake wao wanapenda kuchapika nje ya ndoa!
    3.ujaluoni mjomba anaweza kula mpwa(binti) yake and vice versa!
    4.wanapenda sana makande!
    5.hawa watu popote pale walipo hupenda kuongea kijaka(kijaluo) i.e lugha yao!
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tarime ni wakurya mzee, wajaka wapo wachache sana!
     
  16. m

    masho Member

    #16
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh pape hapo pa kupenda kuongea lugha yao napakubali kabisa???
     
  17. m

    masho Member

    #17
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli wanapenda sana kuongea lugha yao,
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    endeleeni. nahitaji kuwajua hawa viumbe aisee!. mia
     
  19. Born2xhine

    Born2xhine Senior Member

    #19
    Dec 4, 2014
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 197
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Hawa watu ni wacheshi sana nakumbuka kipindi nasoma o'level kuna walimu kama wawili wajaluo ilikuwa ikiwa vipindi vyao yani ww jiandae kucheka alaf wakibadilika huwa wakali kama chui.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2014
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mtu akitaja kabila tu baaaasi amenivunja morali yote all the best
     
Loading...