Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

elimu ya msingi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kireka1980, Mar 8, 2009.

  1. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau mimi kwa mtazamo wangu hii elimu ya msingi haiendi na wakati na ni upotezaji wa muda. Hata wanafunzi wanaomaliza darasa la saba hawana walicchokipata zaidi ya kuongeza miaka. Wanajamii mnasemaje?
     
Loading...