Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu kawambwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaleju, Nov 9, 2011.

  1. k

    kaleju Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heti waziri wa elimu anashnikiza wanafunzi wa elimu ya juu waandamane kushinikiza wahtim warudishe hela ya mkopo.
    Kwanini hawakuwashawish wanafunz na wananch wa kawaida waandamane kushnikiza mafisad wa EPA warudishe fedha za serikar z2mike kwa maendeleo ya nch na watu wake?
     
Loading...