Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu bora kwa kila Mtanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kachocho T.K, Feb 1, 2011.

  1. K

    Kachocho T.K Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masikitiko, Masikitiko. Ndugu Mtanzania, kila mara rais na viongozi wake wanajigamba, ELIMU TANZANIA imepanda. Je kwanini usiamini kupanda kwa elimu kunathibitishwa na zero na kufeli kwa asilimia 80 ya wanafunzi wa kidato cha nne mwaka huu. Hongera rais na wasaidizi wako ziro tumeziona. Hii ndio hali, kasi na nguvu zaidi.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Chagua ccm! Ungemalizia na kibwagizo hicho
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JK alipata C flat UD akisoma Political Economics yake unategemea anawaongoza wapate nn?
     
Loading...