Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

El achangia ujenzi wa shule ya kiislam

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Simba Mkali, Oct 16, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    EL.jpg Waziri Mkuu Mstaafu EL akiwasili Mwanga Kilimanjaro kwa ajili ya kuendesha harambee ya kukusanya michango kwa ajili ya shule ya Kiislam, EL alitoa milioni 10 kama mchango wake, Waziri Maghembe anaonekana nyuma yake (Picha na habari kwa hisani ya Michuzi blog).
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,250
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    bora kuwachangia hivyo ili waelimike waache kuchoma makanisa
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mfumo Kristo...
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    akikanyaga quran kwa bahati mbaya watachoma bunge
     
  5. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aisee!
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Ponda siajaenda shule hata darasa moja mufti afanye mpango ampeleke hiyo shule
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Ponda na makeke yake ya kipuuzi yoooote hajawahi kumgusa huyu jamaa

    ajaribu tusikie kitu
     
  9. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Napendekeza wapewe majengo mengine na serikali kwa ajili ya chuo kikuu kingine naona wako slow kujenga kwa nguvu zao ili wajifunze ustaarabu.
     
  10. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Napendekeza wakristo wawagawie baadhi ya mashule kwa masharti ya kutochoma makanisa!
     
Loading...