Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward lowassa anapovaa viatu vya kikwete na wote wakapendeza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Sep 18, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kupitia TBC1 nikiwa naangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku, niliweza kuona Jk akimnadi kwa wapiga kura waliopauka na kuonekana wamechoka na naweza diriki kusema wanamatumaini kidogo sana juu ya kesho yao, Lowassa na kikwete wakiwa wameng'aa na kunawili. Hoja yangu hapa mimi naomba kuuliza usafi wa lowassa ambao kikwete alikuwa anaupigia mistari kila mara ni upi? nukuu: Huyu ni mgombea safi, mchapakazi,na mtu wa watu mpeni kura, yaliyopita si ndwele-tugange yajayo. ni baadhi ya maneno ya JK, sasa mimi nashangaa, kikwete ndiye aliye mwambia Lowassa apime uzito wa kashifa za Richmond na mwisho wake akaachia ngazi, ripoti ile ilikuwa ikimtaja Lowassa ushiriki wake ktk mikataba ile mibovu kwa kutoa maagizo au kwa kushinikiza kusainiwa kwa mikataba hii,sasa hii ripoti chini ya mwenyekiti wake Dr.Mwakyembe inatakiwa ifanyiwe editing kwa kufuta vipengele vinavyomtaja Lowassa maana mkuu wa nchi ameshamsafisha kuwa yeye ni mtu safi.
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa kweli huu ni unafiki mkubwa na uongo wa hali ya juu. Lowasa ni mchafu ni mchafu tena mchafu wa kupindukia. Tatizo waTz sijuwi ni nani katuloga maana haiingii akilini mtu unakwenda kupiga kura halafu unampigia kura Lowasa.
     
  3. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani waTZ naona tunakuwa wasahulifu sana na ndo maana tunalalamikia mambo ambayo hatupaswi kuyalalamikia kama tuna kumbukumbu nzuri. Mkuu wa kaya (JK) bado anasumbuliwa na ule ugonjwa uliomwangusha jangwani kwa hiyo kauli zake nyingi zinatolewa na mgonjwa na hivyo si za kuzichukulia maanani. Mtu mwenye akili timamu hawezi kushawishi wananchi wampigie kura EL na Mramba na kuwasifia kuwa ni watu safi. Lazima uwe mgonjwa wa akili kufanya mambo hayo.

    Ushauri wangu: Puuzieni kauli za JK mpaka tutakapothibitishiwa kuwa amepona na sisi tukapima (kwa kauli zake anazotoa) kuwa kweli amepona,
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    JK nae kumbukumbu hana kama ni msafi mbona alipotender resignation ya UPM alikubali si ingebidi amkatalie
     
  5. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Anajua kazi alofanya mpaka wenzie 2005 wakaonekana wazee,si chaguo la mungu,wengine waarabu.
    so anajua nguvu zake za kifisadi zikoje otherwise anaweze akamgeuka thus anataka amalize tumiaka twake 5
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mchele na pumba zinajitenga 30.10.2010
     
Loading...