Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward lowasa!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by MTENGETI, Apr 1, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    habari kutoka Monduli za Uhakika kutoka Monduli zinasema Mheshimiwa Edward Lowasa yupo hoi bin taaban. ile stroke imelipuka tena na hii sio ile yua kufanya kazi ngumu ila wajanja wamekula fedha zake juzi alipokuwa Arumeru akidhani ni wana CCM wenzake lakini pia amegundua kuwa mkwewe hashindi hali ni mbaya sana. Walinzi wake wanahangaika kukodi Helkopta.
    Source : mwanafamilia
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Fool's day!
     
Loading...