Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ebu Tuone na Kusikiliza hii Single ya Mrisho Mpoto Chocheeni Kuni

Discussion in 'Entertainment' started by kibogo, Oct 24, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Chocheeni kuni moto uwake ugali uive mnachotaka kitokee
    Halikeni mamruki, wakija wangojee, mikeka wawekee
    Wanachotaka kitokee
    Chochea X 8

    Watanzania mwenda kwao siku zote haogopi giza
    Acheni nirudi nyumbani safari imenishinda
    Nauri zenu ntarudisha

    Mtu anatapika nyongo yake anairamba tena anaangaliwa
    Ni sawa na tawi kavu linapoanguka watu wakapiga kelele ‘’Hayaaaa”
    Katika misimu minne kwa mwaka tuongeze msimu mwingine wa tano wa kujistusha

    Raha ya janvi siku zote ni viraka viraka na dungu linamficha mlinzi wa ndege wakati wa mvua tu.
    Eti ooh imenyesha juzi tu maji sio mengi nisubirini kule!
    Ilishindikana vipi kuyapima maji kwa mti ndo muwaambie watu wavuke?

    Mjomba! Binadamu ni kama ganda la kitabu mpaka umfungue maandishi ndiyo uweze kumuelewa.
    Eti lililotokea mbali tufanye limepita na haliwezi kumdhuru mwingine ‘kweli’

    Inayotaka kunyesha huwa haisubiri mawingu,
    Mi sidhani kama kujiponya katika mambo mazito tunahitaji cheti kilichogongwa muhuri wa moto au mtaalamu wa magonjwa ya akili, zaidi ya kutumia neno sahau tu,
    Unawaulizaje watu magongo ya nini wakati unasema kuna nyoka?

    Mjomba! We si uliwapaka wanja ngoja wao wakupake piripiri harafu kwenye kombolela iwe zamu yako kuzinga.

    Mngekuwa mnajua anachokuala nyuki msingethubutu kusema asali ni tamu,
    Niwashukuru kwa kufikiri, kwani mmeonyesha ukomavu wa kutoka chini kwenye shingo na sio juu.

    Mbona hamkumfikiria aliyekuwa ndani kafungiwa kwa nje usingizi hapati anawaza jinsi ya kutoka?
    Nikisema uwezo wa watu kufikiri na mahitaji vinatofautiana mtaanza kusema ninadharau, nina matusi lakini kumbukeni ulimi unauma kuliko meno,
    Mnawezaje kumfikiria aliyekuwepo ndani kajifungia mwenyewe, funguo anazo mwenyewe, kalala fofofofo asijue hata idadi ya misumari iliyoshikiria mlango wake?

    Kulipamba jeneza kumfanya aliyekufa kufufuka nini
    Kama kusema nimekwisha sema sana mwisho wake ntakuwa kama mwanasiasa
    Hawajitokezi mpaka kuwe na maafa”NTATOA KATON 20 ZA SABUNI YA UNGA’ aliyekuambia wale ni wachafu nani, kasafisheni kwanza nyoyo zenu ndiyo mrudi kwa wananchi.
    Ndugu zangu tawi kavu kuanguka wala sio ajabu
    Wakati wao wanatenganisha mavi ya panya kwenye unga nyinyi chocheeni kuni zilizolowa, maji yapate moto ugali usongwe,
    Wakiwauliza waambieni huu ni utani, hapa kwetu tuna makabila 120 tunataniana

    Waliopo hatuwataki, wanaotaka tuwape hatuwaamini
    Maneno siku zote yanauma na yanachefua ukielewa maana yake.
    Kwa mfano neno la kitoto kumwambia mtoto tunasema watoto wanacheza
    Neno la kitoto kumwambia mkubwa tunasema mtoto anakua
    Mtoto akisema baba ile ndege yangu, baba hata kama hana biskeli umwambia ikitua ntakuletea. Lakini maneno ya kitoto mtu mzima kumwambia mtu mzima kunawalakini

    Mimi safari imenishinda na sitaki kuulizwa tena kwa nini.

    Chocheeni kuni moto uwake ugali uive mnachotaka kitokee
    Halikeni mamruki, wakija wangojee, mikeka wawekee
    Wanachotaka kitokee
    Chochea X 8
     

    Attached Files:

  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ..Makubwa!
     
  3. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini Weeeh! Mpoto Amerudisha nauli zetu....
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mjomba wewe si uliwapaka wanja wakati wanakuja? sasa ngoja wao wakupake piripiri harafu kwenye kombolela iwe zamu yaku kuzinga. mia
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani mrisho nenda basi au tukupe nauli ya ndege.
     
  6. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    maajabu mengine ya dunia, watalii waje watembelee kuona waziri wa elimu elimu imempita na wanafunzi wake 5ooo hawajui kusoma na kuandika lakini wapo sekondari. wapi tena duniani hili liliwahi kutokea??
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mesej kwa mkwe re
     
  8. f

    filonos JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    duuuuu WEEE BWANAEE MPOTO AMETUTOSA mmmm balaaaa lishaanza.....Tusubili matikeo....
     
  9. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hahahahaha,inawezekana mjomba ameshapigwa pilipili ndy maana haoni watu wanabutua tu!..

    Mjomba We si uliwapaka wanja ngoja wao wakupake piripiri harafu kwenye kombolela iwe zamu yako kuzinga.
     
  10. k

    kisilo Senior Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kibogo ww nmkali,saluti.mpoto afadhal kurud using'ang'anize
    safari wakati hali nimbaya.100
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waliopo hatuwataki na wanaokuja hatuna imani nao.

    mpoto anahitaji kujengewa uwezo ili aielewe chadema.
     
  12. M

    Mundu JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...hahaha usiombe kucheza kombolela, afu kichaka cha kujifichia kiwe karibu. Kila wakati watakuwa wanabutua...

    Watoto wa siku hizi hawajui hata maana ya kombolela...

    ndo mana walisema...ngoma ya kitoto haikeshi

    Mwenye masikio na asikie
     
  13. T

    Tetra JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Rudi tu mjomba tulijua safari ni nzito.
    NAULI YANGU NUNUA MAJI UNYWE,
    Karibu Karibu Si kila asafirie hupata alichofuata
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Asante kwa mistari
     
  15. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ooh! Mjomba tumeshakata tamaa sasa kulikoni au tukupe ungo upae nao ili ufike fasta?
     
  16. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mjomba pole sana,tulikwambia safari huiwezi ukasema tuna gubu,mara hatuna malezi ya baba na mama,leo umekiri mwenyewe safari imekushinda! Naomba tu nauli yangu nilokupa ninunue hata yebo yebo mjomba.
     
  17. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Tupo pamoja mkuu!
     
  18. Root

    Root JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Jamani audio yake please

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  19. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lugha anayotumia ni ngumu kueleweka.
    Ujumbe anaoutoa ni mzito kubebeka.
    Wengi wasiomwelewa wanapenda kumsikiliza.
    Wachache wanaomuelewa wanajifanya hawamuelewi.
    Ngumu kumeza lakini ndo ukweli.
     
  20. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Audio ipo kwenye attachment unaweza kuisikiliza mkuu.
     
Loading...