Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Easy Television Decoder

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kuzmich, Mar 24, 2011.

  1. k

    kuzmich Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, natumia Decoder ya Easy Television,huwa nakilipia kila mwezi,chakushangaza kwenye hiki king`amuzi kina ch:32 lakini ninauwezo wa kutazama Ch: 18 tu na nyingine zinanidai Pin code ! kunayeyote mwenyekufahamu namna ya kuking`amua/ kukichakachua nachenyewe ? napenda kutanguliza shukran kwenu.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    rescan
     
  3. k

    kuzmich Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kwamba hakuna ambae ameweza hata kushauri ! nimepata ufumbuzi na sio kwa Easy pekeyao,kwa ving`amuzi vyote venyeuwezo wa kupoea data kupitia port za nyumba.
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumwagie na sisi hayo maujuzi kama noma hadharani nimwagie pm
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu kunyamza kimya sio kukususia kwani sio kawaida hapa mtu kususiwa ni basi tu hakuna anayejua, hebu tuambie umefanyaje?
     
Loading...