Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duuuuuuu hiki chuo noumaa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mussa yassin mbawala, Aug 20, 2012.

  1. mussa yassin mbawala

    mussa yassin mbawala Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale first yr watakoma cz kina direct cost nyingi xanaaaa almost 609000.......kwa loan beneficiar na kwa waliokosa loan duuu poleno xana wana kayumba choo cha kike
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kungekuwa na fomu ama mtu akitaka kupost jf alipie nahisi pumba zingepungua humu
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    chuo gani?
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    chuo gani..?
     
  5. mussa yassin mbawala

    mussa yassin mbawala Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAUT mwanza
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Muwe watu wazima wakati mwingine...unajua jaribu kujiheshimu na kuji-control as individual, ulichoandika hapa ni kuonyesha kuwa vijana wa kitanzania mna uwezo mdogo wa kukaa na kutulia na kutoa hoja. Kwani ulikuwa uwezi tulia ukaandika hoja yenye mashiko na iliyotimia?
     
  7. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    acha kupost uharo wa nguruwe kama huna uhakika na kitu ni vyema ukafunga bakuli lako
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    kwi kwi kwi.... eti uharo wa nguruwe.
     
  9. j

    john chammy Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaan wa2 wengne wanga 2
    post haijitoshelez hata kidogo
     
  10. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 390
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    the last tym I checked, posting isn't compulsory here...
    and the last tym I checked, for crying out loud this is a HOME FOR GREAT THINKERS....kajipange basi!:mmph:
     
  11. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    jamani msameheni naamini amejifunza kitu.
     
  12. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Kila siku ungekua unatumia ubongo kama hivi ungekua mbali sana. Nikipata time nitakugongea like. Uendelee hivi hivi. . .
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kazi mnayo.sie wenzenu wa udsm mbali na ada,unatakiwa ulipe 79400 tu kama direct cost.
     
  14. b

    bdo JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    Kichefu chefu, yaani chuo kimoja tu ndio unawapa watu presha? nadhani post yako ina fanana na wewe mwenyewe ulivyo, je UDSM, UDOM, Kisanji, Mwl nyerere, etc wao ipoje?
     
  15. E

    Emwaay Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nashindwa kuelewa,hv kama mtu anaandika kitu humu jf,ambacho kiasi cha akili alichotumia ni 0.0001 per think, anawezaje ku-access mtandao hadi kufika jf ambayo kiwango cha akili kidogo kinachohitajika ni kibwa compare to his/her topic? Jaman humu kuna forums nyingi za kutosha kukidhi mahitaji ya mtu kulingana na uwezo,akili,muda,malengo na mahitaji yake,tuangalie wapi tuweke wap tutoe.
     
  16. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kwani hizo ela unampa principle au unaweka kwenye account! Afu kingine cha kukumbukwa SAUT ni private institution mkuu jipange upya
     
  17. +255

    +255 JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kama na wewe ni mmoja ya waliofaulu na kwenda chuo kikuu, sidhani kama unatofauti na wale waliofaulu kwenda sekondari af hawajui kusoma na kuandika.
     
  18. mussa yassin mbawala

    mussa yassin mbawala Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unavulugwa kama haikuhusu c uache kwani uko peke yako humu.......nyie ndio ma4m4 failure:baby::alien:
     
  19. mussa yassin mbawala

    mussa yassin mbawala Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unakatwa nn mie nasoma hapo....naka hiyo post haikuhusu kaa pembeni nyie ndio marafiki wa dk cameroon
     
  20. mussa yassin mbawala

    mussa yassin mbawala Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bro alot of people wamecheki hii post then hawajacomment cio lazima mie cio basha bana ucjipendekeze kwangu ctoi like za k...nge
     
Loading...