Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh msala nimempa mwanafunzi mimba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Alexism, Oct 10, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Anza kuchagua gereza...
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jipeleke mwenye lupango, wakati unamla uroda ulikuja kuomba msaada hapa JF? umeshamuharibia Masomo yake sasa ndio unakuja kuomba msaada JF. Kaombe msaada Polisi, Hapa wala hatutokuunga mkono wa kumkatishia Masomo huyo Binti. Hebu fikiria ndio ingekuwa dada yako ndio kafanyiwa hivyo halafu wewe ndio ungelikuwa unamlipia Skul fizi, ungejisikiaje? Ndio umempenda lakini sikuna mipira kwanini usitumie? Mijitu mingine Bwana sijui ikoje umeshamuharibia Maisha huyo Binti. Daaaaah kama ingekuwa Dada yangu au yangu umempa hiyo mimba basi ningekufundisha adabu ningekukataa kwa mara ya pili au kwanza:embarassed2: Ukome kukatisha Masomo dada zetu
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Utamu ule wewe, uchungu ushirikishe jF.
    Kweli unajitahidi kufikiri....
    Nenda Sumbawanga waambie wazee waihamishie kwako.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol...hii nimeipenda kama basi atapewa hiyo nafasi ya kuchagua.. In short amelikoroga hivyo itambidi alinywe tu.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ushuzi mtupu

    yani amegundua amepata mimba in 3 weeks??

    childish crap once more
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Wakati anapewa miadi ya kwenda kuzini alikuwa ana log off JF bila hata kutuaga...kapanda,kapalilia na sasa muda wa mavuno anatuita,haki hii?
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duh! mimba ya week 3? Ok mi napita tu ila nipo karibu na Gereza Moja Maarufu sana ni Pm ili ktk ile miaka 30 nikuletea ata sabun.i
     
  9. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    na we subiri upewe mimba na wake huyo bint
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yeye asubiri mimba yake kule lupango tena mimba zile unazaa mapacha tu.
     
  11. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Ungekuwa unamaanisha hilo uliloliandika nadhani usingekuwa na hata muda wa kuja kuongeza post hapa,ndio maana umetupia katika jokes,asante imetufurahisha kama ndio lilikuwa lengo lako.
     
  12. angomwile

    angomwile Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa unachojutia ni kipi?maana hayo c ndio matunda yenyewe!kama vp hama mjini!
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tubu ndugu huku ukichagua gerza.
     
  14. GABOO

    GABOO Senior Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla sijakusaidia,huyo denti ni wa chekechea,msingi,sekondari ama chuo?
     
  15. B

    Bayo Senior Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera mnatarajia mtoto gani???
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wakuu mpo kwenye jukwaa la utani. Endeleeni kutaniana.
     
  17. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sio wanataniana, wezake wakati wanazungusha sahani la kusaka hela ili waoe yeye anakandamiza vitoto.. sasa hata wewe unadhani ushauri gani utampatia..
     
  18. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Anza kuchat na mahakimu wa wilaya uliyopo wakupunguzie miaka, angalau upigwe mvua 25.
     
  19. h

    hayaka JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni ajabu sana kama unaweza gawa mimba kirahisi hivyo! vipi umemgawia aina ngapi ya magonjwa yako ya zinaa?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mtoa mada hayupo serious naona watu wanatema cheche na hasira kibao.
     
Loading...