Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh kmbe kwel. . . . . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MagicM, Sep 21, 2012.

  1. M

    MagicM Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh mwenzen nlikuwa siamin kama mtu mwenye gharama duniani ni mwanamke na ndo hutumia pesa nying zaid kuliko mwanaume NIMEAMIN SASA. . . . . . Kama na we umethibtisha niambie kama unabisha ntakthibitishia. . . . .
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umethibitishaje??
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mi mbishi ujue mkuu,na kunishawishi hapo tutakesha,na kwa kuanza ninakuambia ukweli kuwa mwanaume ndio mtumiaji na mfujaji mkuu wa pesa kumzidi mwanamke,njoo na uthibitisho wako nami nije na wangu na nimeshakuambia kabisa kama mi ni mbishi na mpaka unishawishi uwe tayari kukesha....
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mie wala sinyanyui mdomo kubisha! Huo mziki twaujua sie wenye watoto bwanaa!
    Subiri seasonal za maskukuu zifike, uone nguo za vibinti mziki wake! Na hapo ndiyo grassroot ya complication za wanawake zianzipo.
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mjomba bado ninabisha hao unaowazungumzia ni watoto na anayetoa pesa hizo za matumizi ni nani kama sio baba ..sasa hapo ninarudi kwa mtoa mada anawezaje kunishawishi kuwa mwanamke matumizi yake ni makubwa kuliko ya mwanaume wakati mwanaume ndio mlezi mkuu wa familia.Na msisahau nimewaambia hapa mpaka mnishawishi tutakesha mwanamke hawezi kumzidi mwanaume hata siku moja katika utumiaji..
     
  6. M

    MagicM Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah ngoja kwanza muwe weng
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Naomba niwe msomaji hapa...
     
  8. M

    MagicM Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ishu co jinsi ya kutumia ila ni kuwa na gharama
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hawajui kama una Phd ya ubishini.
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Hebu soma hapo nilipo hi light kwa rangi nyekundu...Na bado nitaendelea kubisha hata kama ni gharama mwanaume bado ana gharama,tutakesha leo...
     
  11. M

    MagicM Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nmesema ni binadam mweny gharama
     
  12. M

    MagicM Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hujakosea ila h2mia pesa nyng kujigharamia na c vingnevyo. . . . .
     
  13. M

    MagicM Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ubishi wake htamsaidia we ngoja wakati ufke ntakapomkata ubish wake
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Za masiku kaka ulipotea ghafla karibu tena jukwaani,hawa vijana wana kazi kubwa sana ya kunishawishi katika hili.Wanapozungumzia gharama wanamaanisha nini kama sio kutumia pesa,na hainiingii akilini kama mwanamke anatumia kuliko mwanamke hata kama amevaa gauni la milioni moja laini aliyegharimia ni nani kama sio mimi..??
     
  15. M

    MagicM Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kugharamikia ww co ishu ishu ni kuwa na gharama alaf we ni uwamuz kumgharamikia au ktomgharamikia ila ukwel utabki palepale kuwa mwanamke ana gharama
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kaa vizuri nishushe! Awali nishkuru kwa kufahamu in advance kwamba mlezi mkuu wa familia ni mwanaume.
    Expensis za mwanamke --
    Fast unamuo you paid Brideprice.
    Mnaanza life hata kama mke ana kazi , kanuni zinasema umlishe, umvishe, umtibitibishe na mahitaji yake yote kwa ujumla yako kwako.
    Mwanamke ni tofauti na mwanamme kimatumizi , kwa kukupa mif. Hii michache.
    Mwanamke anahitaji kila fasion ya nguo aipate , na kila fasion humechishwa na viatu vyake na mkoba wake.
    Kwa hilo la fasion wanaume hawanalo kiviile.
    Mwanamke wa kisasa almost Tash elfu 20-25 hutumika kuitupa kichwani , (salon)
    kuna Makeups kwa mapana yake!
    Kuna wanawake huweka vocha hata buku 5 kila siku kwa kuongea na mashost tu! Wengine hata husutana kwenye simu!
    Wakwe wakipata matatizo kama kuumwa n.k muokoa jahazi unadhani ni nani ?
    Piga picha kama ndy uwe umemkabidhi mradi hiyo mihela yote itatoka wapi?
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mchanganuo mzuri sana mkuu,lakini hayo yote bado hajanifikia kwa pair moja tu ya kiatu ninayonunua kila mwezi kwa Euro zisizopungua 900,na hapo bado sijaweka gharama zangu za usafiri ndani na nje ya sehemu ninayoishi,ukiondoa hayo bado sijaingia Pub kupoteza mawazo na mengine mengi..huyo mwanamke na kalikiti yake atafikia wapi gharama za mwanaume bana,hapa nimewaambieni kabisa tutakesha...........
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mbona huweki sasa hivyo vithibitisho unataka nikubaliane tu nawe kuwa ana gharama,ina maana mwanaume hajigharimii..?? N a ukiangalia gharama za mwanaume ni kubwa sana kama ataamua kujigharamia tatizo ni kuwa wanaume wengi huwa hawajijali ili kuridhisha wapenzi wao lakini kama unajigharamia utakubali tu kuwa mwanaume ana gharama..
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtakatifu yaonesha una asili ya Kigoma! Kwani watu wanaotokea Kg hua sina ubavu wa kubishana nao!
    Nevertheless in accordance with your few expensis you have been provide for, am sure Bishanga has you're neighbour think so! Probably!
     
  20. M

    MagicM Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah kweli mko makin naomba kusema kuwa mwanamke ana gharama kama ifuatavyo tukianza kwa kuangalia mwili wake 2
    Kichwa
    nywele zaitaji kwenda salon
    nyusi zahtaj kutindwa na kupakwa wanja, kope mascolour, mdomo lipstik, sura poda na makeup, masikio heleni ziczopngua pair 2, puani kipini shingoni cheni kifuani cdiria, kitovu hele, kiunoni shanga, makalio chupi tena specil, k pad, mkononi bangli na saa kidolen pete, mguuni kikuku pete na kiatu. . . . Umenpata bro hapo cjaweka nguo hand bag hapo hamtoa out ucombe. . . . Vp hapo umekbali
     
Loading...