Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh, hii ni balaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Aug 17, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Ajali mbaya ilitokea, akina mama ambao wote ni wake za watu waliamua kwenda kutalii mbuga za wanyama,wakati wanaenda huko basi lao likatumbukia mtoni akina mama wote wakafariki. Zilifuata wiki mbili za majonzi makubwa na baada ya hapo watu wakaanza kusahau, lakini Deus akawa kila akiingia bar baada ya bia mbili anaanza kulia;
    DEUS: Mke wangu eeee kwanini lakini? kwanii jamani? Watu walimpa pole lakini akawa hanyamazi,mwisho jamaa mmoja akaona amuondolee uvivu.
    Jamaa: Aise umezidi sasa, kama kufiwa wanaume wengi wamefiwa na wamekwisha nyamaza kwani mkeo alikuwa na nini zaidi?
    DEUS: (Huku akilia),Nyinyi hamjui yaliyonikuta, mimi mke wangu alichelewa lile basi.Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kudadadeki kama ni chuki hii ni grade one :-!
     
  3. r

    red16 Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Made my day, it z so fun huyo mke alitewa nn?
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh! hizi ndoa zina mengi wajameni!!!
     
  5. serio

    serio JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    duuuuuuuuuuuuuuuuuh
     
  6. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    hii balaa aiseeeeeeeee
     
  7. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da hii kali.
     
  8. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii chiboko yao!
     
  9. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwanaume wa kweli halii bali huchukua maamuzi magum.
    Anyway inafurahisha!!
     
  10. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli alikuwa hampendi. Anaweza kumfanyia ya yule aliyemburuza mkewe kwa gari
     
Loading...