Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du wakuu kuhusu siasa yetu tunapeleka wapi taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maritanga, Feb 18, 2011.

  1. maritanga

    maritanga Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INANISHANGAZA SANA KAMA SPIKA ANAONA KUJADILI MABOMU SI MSINGI ILA KUJADILI KUVUNJA KANUNI ZA BUNGE ILIKUWA JAMBO LENYE MASILAHI KWA UMA SIO INABIDI AJIUZULU KWA MISINGI HII HATUATA FIKA :mullet:
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Still we have a long way to go!!
     
Loading...