Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Du! Hii sa kali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Chomsky, Sep 7, 2012.

  1. Chomsky

    Chomsky Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu mmoja wa kike alikuwa darasani na wanafunzi wake na mazungumzo yao yalikuwa kama ifuatavyo:

    Mwalimu: We John unacheka nini?
    John: Nimeona paja lako mwalimu!
    Mwalimu: Huna adabu, toka na usirudi hapa hadi kesho!
    Mwalimu: Na we Michael vipi?
    Michael: Nimeona chupi yako mwalimu.
    Mwalimu: Shenzi, toka na usirudi wiki nzima!
    Mwalimu: Na we Fred unakwenda wapi? (Fred hakujibu badala yake aliendelea kusepa nje huku akiwaza kichwani)
    Fred: Nikisema nilichokiona nadhani nitafukuzwa shule kabisa!

    Je, Fred aliona nini?
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Blackberry
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kitambo kidogo inaelekea mgeni wa hili jukwaa
     
Loading...