Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Drip irrigation utilities

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Caren, Jun 28, 2012.

  1. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau,
    Kuna hiki kilimo cha drip irrigation amabcho kinatumia maji kidogo sana. Nani anaweza kunipa taarifa ya wapi nitaweza kuipata? Najua Mgombezi katika programu yake ya "Niwezeshe" ameiweka katika bajeti yake.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi pia napenda kufahamu.
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    Wasiliana na kampuni ya BALTON TANZANIA IPO ARUSHA, PIA UKIPATA FURSA TEMBELEA MASHAMBA YA MAUA ARUSHA NI VERY COMMON TECHNOLOGY, PIA USIKOSE MAONYESHO YA NANE NANE TEMI ARUSHA!!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    Caren wasiliana na Balton Tanzania Ltd Email: balton-tanzania.com watamaliza tatizo lako mara moja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,097
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Wasiliana na Kilimo Service Providers Ltd 0754281399 na 0764601322 hawa ni wataalamu wamefanya kazi sehemu nyingi sana Tanzania
     
  6. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli Caren, nategemea kutumia Drop Irrigation System katika mradi wangu wa kilimo cha mapapai, ambapo nategemea kutengeneza mwenye (local); nimeuliza katika duka moja hapa dodoma la vifaa vya kilimo wana hizo pipe kwa ajili ya drop irrigation; hivyo basi nitanunua tank la lita 1000 na kuunganisha mwenyewe hizi pipe kwenye kila mstari wa mche na kutoboa tundu dogo katika kila mche. Nitaweka katika post yangu hatua zote nitakapofikia, hivyo usisite kuniwezesha katika mradi wangu. Nafikiri kwa kuanza na kama ni mradi mdogo, basi unaweza kujifunza system yenyewe ilivyo na kujaribu ku-implement kwa kutumia vifaa vya kawaida; kwani huko kwenye mashamba ya maua wanatumia vifaa vya kisasa zaidi ambapo vingarimu sana, nilishawahi kuhuduria maonyesho ya vifaa vya kisasa kwa drop irrigation kwa kampuni moja kutoka Israel, kwa kweli ni gharama sana; inahitaji mradi mkubwa sana.
     
  7. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    BALTON TZ LTD wana ofisi pia Mikocheni B, Coca Cola Road hapa Dar
     
  8. chash

    chash JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    BALTON TZ LTD wana ofisi pia Mikocheni B, Coca Cola Road hapa Dar. ni sahihi. System yao moja inauzwa
    Tshs. 2.5m ikiwa ni pamoja na drip lines, shed net, tangi ndogo ya maji, mbegu ya kuanzia, mbolea na short training. Inachukuwa eneo, nakisia kama nusu ya robo ekari.

    Unaweza kuona mfano hapo chuo cha maji on your left ukielekea chuo kikuu, (ukiingilia geti la kwanza ya kwenda chuo kikuu karibu na ubungo) Hapo wamefunga shed net moja na tayari nyanya zipo vizuri.

    Hakika inapendeza. Drip irrigation inatumia gharama zaidi na unapaswa utumie hybrid seeds ambazo zinaweza kuleta mavuno makubwa zaidi.
     
  9. r

    rozay Member

    #9
    Jul 2, 2013
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    QUOTE=Mgombezi;4138442]Kweli Caren, nategemea kutumia Drop Irrigation System katika mradi wangu wa kilimo cha mapapai, ambapo nategemea kutengeneza mwenye (local); nimeuliza katika duka moja hapa dodoma la vifaa vya kilimo wana hizo pipe kwa ajili ya drop irrigation; hivyo basi nitanunua tank la lita 1000 na kuunganisha mwenyewe hizi pipe kwenye kila mstari wa mche na kutoboa tundu dogo katika kila mche. Nitaweka katika post yangu hatua zote nitakapofikia, hivyo usisite kuniwezesha katika mradi wangu. Nafikiri kwa kuanza na kama ni mradi mdogo, basi unaweza kujifunza system yenyewe ilivyo na kujaribu ku-implement kwa kutumia vifaa vya kawaida; kwani huko kwenye mashamba ya maua wanatumia vifaa vya kisasa zaidi ambapo vingarimu sana, nilishawahi kuhuduria maonyesho ya vifaa vya kisasa kwa drop irrigation kwa kampuni moja kutoka Israel, kwa kweli ni gharama sana; inahitaji mradi mkubwa sana.[/QUOTE]

    mkuu,ulifanikiwa katika hii project yako?nimevutiwa na huo ubunifu wako!naomba kujifunza kupitia kwako.
     
  10. ehee kumbe

    ehee kumbe JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2013
    Joined: Jul 1, 2013
    Messages: 251
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    nimeongea juzi kwa simu na wahusika wa BALTON TANZANIA hiyo mipira ya drip irrigation wanayo.mipira inayotosha kumwagilia heka moja wanauza sh 2,500,000/=
     
  11. t

    tajirisana Member

    #11
    Jul 15, 2013
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hata mimi nimependa sana kilimo kwa kupitia drip irrigation hawa balton gharama yao ya 2.5M ni system nzima ya drip irrigation au kuna gharama nyingine ambazo zinahitajika kwa vifaa vinavyohitajika?
     
  12. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2013
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu labda hamkuelewana drip irrigation pipes za kutosha eka moja ni 1M hiyo bei ni ya 1 acre kit ambayo unapata hizo pipes,Tank dogo,mbegu,soil analysis na mtaalamu wa kukusimamia
     
  13. Kalimati

    Kalimati Senior Member

    #13
    Jul 25, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 142
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Call 0658636650 utapata msaada haraka kutoka kwa PR na masoko manager. Pia wako nane nane katika country zote nikimaanisha Arusha, Dodoma na Morogoro. www.balton-tanzania.com for further information
     
  14. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2015
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba kupata mrejesho toka kwako kama ulifanikiwa kwenye utengenezaji wa mfumo wa Drip irrigation wewe mwenyewe. Niombe pia utupe AOB za kuzingatia.
     
Loading...