Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ulimboka na dr. Deo=kanumba na ray?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Jul 4, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo saa tatu asubuhi kupitia redio CLOUDS amesikika Dr. Deo akielezea tukio la kutekwa kwa rafiki yake, Dr. ULIMBOKA.

    Kwa mujibu wa maelezo ya DR. Deo ni dhahiri kabisa kwamba takribani muda wote hadi Ulimboka anatekwa walikuwa pamoja.

    Aidha maelezo yake kupitia kituo hicho cha redio yamekuwa ya kujikanganya, jambo ambalo linazua maswali mengi na kufananisha tukio hilo na lile la kifo cha Msanii wa maigizo, Steven Kanumba lilivyohusishwa na aliyekuwa rafiki yake wa karibu maarufu kama RAY.

    Maoni yangu: Pamoja na Dr. Deo kusema kuwa amekwishatoa maelezo yake Polisi, lakini bado hawezi kukwepa kuwa mtuhumiwa namba moja katika tukio hilo.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    nilifanikiwa kurekodi mazungumzo yake yote.na ninayo hapa.kwa maelezo ya dr deo inaonyesha wazi kabisa polis walihusika na utekaji nyara huo na imeonekana wazi kabisa yule abeid aliyemuita ulimboka anajua kila kitu maana juuya mpango huo mzima ... kwa kuwa upeo wako wa kufikirini mdogo hukuweza kuelewa maelezo yake. halafu unapohusisha kifo cha kanumba na utekaji huu inaonyesha jinsi ulivyo na upeo mdogo wa kufikiri.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    fafanua hapa kwa kina sana
     
  4. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unaweza kupost hapa hiyo rekod? Will b gratefull
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Tumerekodi na tunaweka kwa ushahidi itakapohitajika Polisi na Usalama wa Taifa ni first suspect Abeid aka David na Ahmed Msangi obviuos assassin
     
  6. A

    Awo JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nilijua haikuwa nia ya Gerard Hando kuanika ukweli ila alitaka Dr Deo ajichanganye ili waisafishe serikali na jeshi la Polisi. Mtangazaji anayetafuta ukweli angemuongoza Dr. Deo kufichua kwa uwazi zaidi identity ya Abeid. Hilo halikufanyika isipokuwa kutolewa kwa maelezo kuwa Abeid alikuwa anatumwa mara kwa mara kuongea na Ulimboka juu ya nini kifanyike ili mgomo uishe. Hando angekuwa anataka kujua ukweli kwa nini hakumuuliza Dr Deo huyo Abeid alikuwa anaongelea mgomo kama nani? Alikuwa anatumwa na nani? Maswali haya ya msangi yaliachwa kuulizwa kwenye hii interview ili kuficha identity ya Abeid, ambaye, kwangu mimi, prime suspect. Please Dr Deo tusaidie kumjua zaidi Abeid, hata kama watu fulani hawataki.
     
  7. Shekhe Gorogosi Jr

    Shekhe Gorogosi Jr Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali Edson yaweke hapa bwana tuyaone hayo maongezi yao...
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    upu pu huu siyo jukwaa lake..
     
  9. piper

    piper JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ray na Kanumba wapi na wapi kwenye tukio hili?
     
  10. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu kama huna mtindio wa ubongo basi una USHUKI ( Ukosefu wa Shule Kichwani) kwani mahojiano yalikuwa marahisi san kueleweka. Labda umetumwa au unapima upepo ili kukwepesha ukweli na mwelekeo. Kama ni kweli umeelewa hivi unahitaji msaada kubwa. KIAZI
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii ndiyo ilitakiwa iwe post ya kwanza. big up Edson
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    ilaaniwe radio ya wafu fm
     
  13. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Sawa kabisa, huyu mwanakwetu ana akili ndogo na anajaribu kutawala akili kubwa.
     
  14. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu Edson,

    Heshima sana! Kwa vile umerekodi mazungumzo hayo naomba uweke hapa jamvini ili nasi tuliopitwa tusikie.
     
  15. E

    Eugeniafaith Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ingekuwa vema kwa dr deo,asizungumzie hii issue in public kumpa nafasi muhusika.....still hainiingii akilini jinsi alivyoachwa na mwenzake kuchukuliwa???na hatua alizochukua baada ya hapo...ukiangalia maelezo aliyotoa yanavyoreportiwa kuna tofauti......
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaaa
    kalii.jpg
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,719
    Likes Received: 5,682
    Trophy Points: 280
    Professional killers wakija kuua specific target then bahati mbaya wewe ukawa uko na target na mbaya zaidi ukawatambua au kuna uwezekano utacomprise identity zao THEY KILL U AS WELL....
     
  18. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa upande wangu naona Dr Deo na Abeid wote ni wamoja..i wish ningesikiliza hayo maongezi ningeweza kukoment vizuri. Coz haingii akilini uko na rafiki yako anaitwa mahali kwa ajili ya maongezi then anadisapia bila kutoa taarifa then unakaa kimya. Nataka nijue Dr Deo alichukua hatua gani baada ya kuona mwenzake ametoweka bila taarifa...
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ndenga, sijui umefuatilia hii issue kwa kiasi gani. Kama umefuatilia utakumbuka kuwa mara baada ya kukamatwa Dr Ulimboka, Dr Deo na watu wengine waliokuwa nao waliambiwa nyie hamtakiwi, tunamhitaji huu (Dr Ulimboka), na wakaambiwa kuwa wamahitaji kwa mahojiano zaidi polisi!.

    Dr Deo walienda polisi lakini hakukuwa na dalili yoyote na walichofanya walitoa maelezo (official statement) then ndio wakaanza kutoa habari kwa wengine kuwa inawezekana Dr Ulimboka ametekwa. Ni wazi kama sio Dr Deo wanaharakati wasingejua kuhusu utekaji nyara huu.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani huyu jamaa ana familiya yake inayomtegemea huko polisi atakua ameshaambiwa akiongea ongea tu ajue analo, so na yeye inabidi afikirie uhai wake na familia yake
     
Loading...