Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa vs Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chechekali, Jan 13, 2011.

  1. c

    chechekali Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba tuwalinganishe hawa makatibu wa vyama hivi tuone nani zaidi kwa vigezo vifuatavyo:-
    1:Kiutendaji
    2:Ujenzi wa hoja
    3:ufafanuzi wa hoja
    4:Uwajibikaji
    5:Usimamiaji wa haki za wanachama na taifa
    6: Uwezekano wa kumsimamisha kugombea nafasi kubwa kama ya Uraisi
    7:Uelewa wa katiba na sheria za nchi
    8:Busara
    9:Uzalendo
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr. Slar and 78% na makamba ana 05%. Kwa mtaji huo mshindi .................
     
  3. c

    chechekali Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nakubali iyooooooooo
     
  4. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,409
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Slaa ni mlima mrefu kuliko yote duniani na Makamba ni kichuguu kidogo kuliko vyote duniani! Why Compare?
     
  5. s

    seniorita JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cannot be compared, Dr Slaa is nothing like Makamba
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,698
    Likes Received: 9,363
    Trophy Points: 280
    Unamvunjia heshima Slaa kwa kumpambanisha na Makamba katika hayo uliyoyataja. Ni sawa na kupambanisha timu inayoshiriki ligi ya mabingwa Ulaya na kombaini ya kijijini kwetu.
     
  7. c

    chechekali Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shame to CCM
     
  8. k

    kabindi JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kulinganisha Makamba na Dr.Slaa! ni sawa na Mwanafunzi wa Chekechea(Makamba) na Graduate mwenye PhD (Slaa) au Shetani (Makamba) na Malaika (Slaa). au Maiti (Makamba) na Mtu anayeishi (Slaa).
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    shit,mbona unamtafutia umaarufu mikamba kwa kumpambanisha na slaa?
     
  10. Mporipori

    Mporipori Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah., kumbe wote ni makatibu wakuu..?
    Shame on makamba...
     
  11. j

    jerry monny Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ulikua na nia nzuri alakini makamba na doctor hapo umekosea.cv ya makamba iko blank.While doctor is global.thanks
     
  12. l

    limited JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yaani sioni haja ya kulinganisha kichuguu na mlima
     
  13. v

    van helsing Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sawa na kumlinganisha billgate na mkulima wa mbogamboga dsm
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada naweza nikakuthaminisha na juu ya uelewa wako nivigumu kuleta mada hii hapa kwakulinganisha uwezo wa mtu hapa kwenye JF hivi unajua Makamba vyeovyake nivya kushikishwa??Shule aliikimbia!!Iweje wewe leo umlinganishe na DR??PhD??Hapana acha dharau zako bwana nakuheshimu nakuomba tuendelee kuheshimiana tafadhali usiniharibie siku asantae nadhani utakuwa umenielewa!!
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Makamba ze comedy!
     
  16. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makamba aende akamalizie masomo ya Ushemasi tujue moja...maana kila upande yumo.
     
  17. c

    chechekali Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  18. c

    chechekali Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lengo ni kuwaonesha ccm kwamba makamba ni mmoja waviongozi viraza walio nao na si kumpambanisha na Dr Slaa. CCM wanamwamini sana makamba na nazani ndo kichwa chao so nadhani jibu wamelipata
     
  19. k

    kiche JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uwezi kulinganisha hawa watu hata kidogo, makamba hana uwezo wa yote hapo uliyoyataja,ni mweupe labda ungeongeza la ushirikina ndipo angefaa,yule ni msanii jumla hata nashangaa na ccm kuendelea kumkumbatia!hapo ndipo uwa nashindwa kuielewa ccm kabisa!,najiuliza sipati jibu,kama wanabebana kwa mambo yaliyopo wazi kama haya je kwa yale yaliyojificha kama dowans tutegemee nini?ianauma sana kuongozwa na genge la aina hii!
     
  20. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee dr wa ukweli banaaaa.........makambako mropokaji na mpayukaji....domo lake linamuweka mujini...
     
Loading...