Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa na Mbowe njiani kwenda kwa Babu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gagurito, Mar 12, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanaJF, nimepata taarifa muda c mrefu kuwa mh. Rais wetu wa moyo Dr. Slaa na Mwenyekiti Jembe wa CDM mh. Mbowe nao hawapo nyuma, wapo pamoja na watanzania wenzetu waliopo ktk safari kuelekea loliondo kwa Babu, kushuhudia na kujumuika pamoja na watz wengine ktk Utoaji wa tiba mbadala ya toka kwa Babu. Binafsi nawapongeza kwa kuthamini hisia za watanzania, naungana na wale wanaolaani kitendo cha serikali kusitisha zoezi kwa madai ya uchunguzi wa dawa, KAMA WAGONJWA WANAKIRI KUPONA NADHANI HAKUNA HAJA YA KUWANYIMA MATIBABU, Hongereni DR. SLAA NA MWENYEKITI MBOWE KWA KUFUNGA SAFARI, DHAMILA YENU NI CHACHU YA UZALENDO KWA WANANCHI NA TAIFA KWA UJUMLA.
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sasa Gagurito wewe na CPA tumwamini nani??

    Thread ya hapo chini yasema hawa viongozi wa watu wameenda Liberia kwa Mama Sirleaf wakati wewe tetesi zako wapo kwa babu.
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/117207-mbowe-na-dr-slaa-ndani-ya-liberia.html

    Mbowe and Slaa is like a trade mark/brand, manake watu wa magazeti ili wauze lazima wafanye featuring na Mbowe/Dr. Slaa.
    Mnanikumbusha enzi za Obama 2008 maana hata tomato sosi "Obama" ilitengenezwa au "Obama Hair Cut",

    Naomba uthibitishe hizo taarifa zako iwapo wameonekana kwa babu na muda huo huo wapo Liberia ili tujue kama kuna mizimu inavaa miili yao
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wapo kwa Babu, Liberia wakafate nin wakati watz maelfu wanataka wapate tiba iliyositishwa na serikali huko LOLIONDO!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa Rais Dr.Slaa,naomba utuambie upo wapi sasa hivi kuondoa huu utata.naamini unanisoma.
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Asubuhi media imetuambia wameelekea nje ya nchi kuhudhuria mkutano wa vyama vya upinzani. Sasa naelekea kukosa muelekeo wa kujua grid reference ya walipo wapiganaji wakombozi wangu. DR Slaa tueleze uko uelekeo wako,tujue "invisible rais" wetu yu wapi?!
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa babu tu!liberia kuna nn cha maana...wanajiramba zao na dawa ya babu ye2!
     
  7. P

    PJJM New Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wameenda kwa babu hiyo poa kwani ajabu ni nini? Ugonjwa hauna siasa nendeni mkatibiwe!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mficha uchi Hazai, safari njema Dr. SLaa na Mh. Freeman Mbowe Loliondo kwa Babu! Realy nyie ni watz wenzetu!
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwaka huu tutasikia mengi!
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,310
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    wako liberia acha usse***nge
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uzushi mtupu! Rais yupo liberia, kwa babu yupo Ndesa anawakilisha
     
  12. shedrackjunior

    shedrackjunior New Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we acha izo au sure
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wacha waende mbona mkuu wa kaya na mama walishakwenda..
     
  14. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nao ni binadamu wa kawaida tu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...