Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa, mkono wake bado haujapona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziroseventytwo, Jun 1, 2012.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Ukimwona Dr anavyoishika mic, kwa mkono wake wa kushoto, ambao aliumia mwanzoni mwa kampeni za uchaguzi mkuu mwaka 2010, utagundua mkono wake haujarudia katika hali ya kawaida.

    Napata shaka na matibabu aliyopewa dr, haiwezekani kwa muda wote huo bado ashindwe kushika kitu vizuri. Au mkono umepata ulemavu?...kiukweli, dr mkono wa dr bd haujawa normal!
     
  2. R

    RMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo??!!!! Unataka tuchangie nini???
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani! Hata mkono tuujadili hapa? Mambo hayo wanatakiwa wajadili watu wa kitchen party hapa ni ishu zenye mashikรถ tu.Mkono why!!? Mtafta dr wa ukwel umuulize atakujibu
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,409
    Trophy Points: 280
    kwani mkono ndio unaofanya maamuzi.?hata angekua kiwete sisi tunataka msimamo tu.!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    So what unataka kumtibu!!.. ingekuwa ulimi hapo sawa hapo tungekosa busara nyingi sana kutoka kwa Dr.
     
  6. R

    RMA JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mkono nao unahusikaje na jukwaa hili la kisiasa??
     
  7. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shida ipo wapi?
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dr wa ukweli namkubali haijalish mkono umevunjika bali ana msimamo usioegemea kokote ktk chama
     
  9. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jibuni swali acheni maneno yenu ya siyokuwa na maana,mtu ameuliza swali nyinyi mnajibu kama waimba taarabu msiwe hivyo wakuu komaeni kwenye siasa.
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli mkono wake utakuwa umepata ulemavu, majuzi nilimshuhudia live viwanja vya mashujaa mjini mtwara akiwa anachezesha mkono mmoja wa kulia tu huku huo mwingne wa kushoto ukiwa umeshika mic.

    By the way nashukuru mungu msimamo wake upo palepale na anaendeleza mapambano.
     
  11. R

    RMA JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wakujibu kwani wao madaktari? Iwapo unataka jibu si uende hospitali ukamuulize daktari wake?
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ina maana wewe unamwonea huruma kuliko anavyojionea yeye au una maanisha nini mpaka kusema hawezi kushika mic vizuri?Si asingepanda jukwaani kama ni hivyo manake anajua anachokifanya
     
  13. M

    Mtokambali Senior Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kwanza mada yenyewe haijatolewa kama swali bali maoni au taarifa.
     
  14. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni vema kujua afya ya Mr President mtarajiwwa,,mkono ule bado na kwanini? tokea aanguke bafuni Bukoba,akaja kuutonesha tena Machame kule kwa Mbowe,tiba aliyofanyiwa haikutulia
     
  15. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mkono utaponaje wakati Josephine anaendeleza kipigo?

    Hujasikia ripoti ya wanaharakati kuwa Dar inaongoza kwa wanawake kuwapa kichapo wanaume?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine nawashangaa sana Pro-Chadema JF kila kitu kupinga muanzisha hii thread kasema jambo la msingi kabisa kuhusu mkono wa Slaa, ni muda toka aanguke kule Mwanza wakati wa kampeni ni vizuri kujua na kufuatilia afya ya kiongozi ...sasa badala ya kutoa ushauri mnamshambulia mleta mada.
     
Loading...