Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa Mgonjwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Speaker, Mar 15, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siku Prof.Lipumba anarudi toka marekani,Dr.Slaa alikuwa anarudi pia toka anakojua mwenyewe.
    Kuna uhusiano wowote kati ya maneno ya Nchemba na Safari ya Dr.Slaa?
    Kwamba kafulia kiasi kwamba anaomba kutibiwa na serikali?
    Mara nyingi safari zake za nje huwa anatoa taarifa,kwanini hii ilikuwa kimya kimya?


    Dr.Slaa,toa ufafanuzi.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Du! augue pole
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo Mwigulu alikuwa akisema uongo kwenye kampeni Arumeru mashariki.


     
  4. C

    Chintu JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,415
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Alishaeleza kwa utamu kabisa alikuwa wapi na kufanya nini na ilikuwaje akarudi siku ambayo Prof alikuwa pia anarudi. Do your homework kabla ya kupost craps zako.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii nchi sasa imekwisha. kama kampeni zenyewe ndo yanazungumzwa mambo haya, kwa kweli hatuna viongozi, hatuna vyama, wala hatuna sera za kutupeleka kwenye neema
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hivi kutibiwa ni aghali kiasi cha Dr Slaa kuomba msaada Serikalini???? Kumbe mimi nipo juu sana, huwa naugua na sijawahi kuomba msaada hata wa balozi wa nyumba kumi.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ezan say Thanks to Chintu for this useful post
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa ni binadamu na wala si Mungu hata asiugue.
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Jamani jamani kumbe huko serikalini kuna matibabu siku hizi? mi najua matibabu yanatolewa hospitalini
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yale mafua yako ya ndege ulishapona?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ninachuki na Mzee Mkapa na CCM kufanikisha kifo cha baba wa taifa! Baba wa taifa wa sasa PW Slaa kuwa na makini na Magamba
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu Nchemba bwegez kabisa.Yaani yeye hajui kwamba wanaolipia tiba za nje ni walipa kodi na sio CCM?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani walitaka awafuate kwa maandamano? kama siyo kukosa cha kuongea huko majukwaani?
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nchemba assume pia yule aliyemlia mkewe kule Tabora alienda kutibiwa wapi.
    Hivi haya majukumu ya kusema Fulani anaumwa na nini sijui mmepewa na nani. Hebu kuweni na staha na semi zenu. Nchemba akiambiwa atoe ishahidi atabaki kuwa kimya Kama yule jamaa yangu Manamba
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Oh really?
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Kampeni za kikuda hizo hizo,na wananchi nao walikuwa wanamsikiliza?
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You've just validated the statement.
    smart people.jpg
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio kuugua,tatizo ni kwanini aombe msaada serikalini kwenda kutibiwa?
    Ni kwamba kafulia au?
    Kwanini msimchangie wana JF maana ni "mungu" hapa,hatakiwi kuongelewa.
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    inchi isiyo na matumaini.
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah,nyanya yako aliyanyonya yote yakaisha.
     
Loading...