Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa kuunguruma Kilosa leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kaburungu, Aug 15, 2012.

  1. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Wakuu heshima mbele
    Lile vuguvugu la mabadiliko almaarufu M4C, leo hii limetinga ndani ya wilaya ya Kilosa mkoani Morogoro. Miongoni mwa wanaotarajiwa kuzungumza ni Dr Slaa pamoja na viongozi wa CDM wilaya.

    Updates...
    Kwa saša wananchi wanaendelea kumiminika katika viwanja vya Kilosa town primary school.

    Mkiona updates zinachelewa ni kutokana na mtandao kuwa chini sana.

    Nawasilisha.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwani morogoro kuna nini? Wiki ya Pili hii Docta yuko uko, kuna nini morogoro?
     
  3. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    sangara
    Mkuu ni mkoa ambao M4C kwa ndio inarindima.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Morogoro ni moja ya mkoa ambao umekuwa ni ngome kubwa ya CCM kwa miaka mingi sana. Licha ya kupata wapinzani wazuri wenye vision nzuri za kimaendeleo (Mfano Prof. Mlambiti-MCHUMI), ila Kutokana na Jiografia ya mkoa na shughuli zake za kiuchumi, wakazi wake wamekuwa wakipotoshwa sana na hivyo kuhofia upinzani. hivyo basi, kufika kwa M4C kunaweza wafumbua macho na kujua nini cha kufanya ili kujiletea ukombozi.
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kuna wananchi wanataka kusikia na kupokea mabadiliko.pepoez....
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Jitahidi kuendelea kutuupdate.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Mikoa hiyo ndiyo ngome za CCM na M4C inaenda kata kwa kata kwa hiyo unaweza kujua jimbo moja tu unakuta lina kata zaidi ya 30...je kwa mkoa mzima
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndiyo mkoa ambao watu hawajafungua macho
     
  9. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45

    Crashwise
    Mkuu kwa sasa mkurungenzi wa usalama CDM Lwakatare anatoa darasa juu ya mambo mbalimbali yaliyosababishwa na serikali ya CCM ambayo kwayo nchi imezidi kufukarika zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lakini Crashwise hizi mikutano mbona zimekuwa mingi sana, Mwezi wa Tano it was Lindi and Mtwara, Heche alikuwa Ifakara last week lakini saa hizi kuna taarifa kwamba yuko Tarime, yule katibu wake sijui mwenyekiti msaidizi naye amesisika pande za mbeya last week, kuna post nimeona hapa inasema M4C imevuna watu newala, kuna gazeti nimesoma jana linasema Operasheni vua gamba vaa gwanda imefanya nini sijui ngorongoro, Lema alikuwa London, mara ghafla nikamuona kwenye Luninga serena hotel Dar, Juzi house Girl wangu kachelewa kupika eti alikuwa kwenye mkutano wa CHADEMA tabata, Kuna post imo humu inasema Mbowe anakwenda USA, Tena ingine inamwenyekiti wa CHADEMA UK anaongea na nani sijui? ni nini hasa tatizo?
     
  11. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Updates....
    Dr Slaa amewasili ila bado hajapanda kwa juukwaa..

    Mkurungenzi wa usalama anamkaribisha katibu wa CDM wilaya kufungua mkutano..
     
  12. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Aisee mnapa ulinzi wa kutosha?hujuma zimeanza kujitokeza ,tunaamini ulinzi mta mpa Dr!looking forward for updates!
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu Lyimo kwa kuongezea huu mkoa wananchi wake wengi wanawakumbatia wahindi na waarabu kama viongozi wao . mfano yule gaba choli mwenye mabasi ya Dar moro huwa anatoa rushwa ya usafiri wa bure wakati wa uchaguzi kwahiyo slaa anawapa somo jinsi hao maga bacholi wanavyowaibia
     
  14. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45

    Gilo
    Mkuu shaka ondoa ulinzi upo wa kutosha..na kwa sasa dua ya kiislamu inasomwa..
    Huwa tunaanza na Mungu na kumaliza na....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CDM ndiyo chama tawala bila dola kwa sasa.CCM hawana sera za kwao zote hazitekelezeki,hata mkapa aliwahi kusema.Tunachosubiri ni kufanya uungwana wamalizie ngwe yao , of course hata wao ccm ni mashahidi wa hilo ndiyo maana hasira zao sasa kwa madakitari, waalimu na wakulima wa pamba a.k.a wasukuma
     
  16. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunamsubiri DUMILA kuna mwamko sana wa M4C
     
  17. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Updates....
    Katibu wa CDM mkoa Tabora ambae ameambatana na ujumbe wa Dr Slaa ndg Ramadhani, amewalaumu wana kilosa kwa kumchagua mkulo kwamba mkulo ameharibu wizara ya fedha na kwamba hajafanya jambo lolote ktk nchi hii.
     
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu ule muda wa kuvua gamba na kuvaa gwanda ukifika upige picha mkuu

    ngoja niweke mbege pembeni
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Baada ya uchaguzi wa mwaka 2010 Mwenyekiti wa CHADEMA alisema kama kuna mbunge amepata ubunge akajua amemaliza kazi anajidanganya, ndiyo kwanza kazi imeanza na kweli naona kazi inayofanywa na CHADEMA ya kuhakikishia na kwa mwendo huu kama CCM wakichomoka mwaka 2015 sijui.
     
  20. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Updates....
    Katibu wa CDM mkoa Tabora ambae ameambatana na ujumbe wa Dr Slaa ndg Ramadhani, amewalaumu wana kilosa kwa kumchagua mkulo kwamba mkulo ameharibu wizara ya fedha na kwamba hajafanya jambo lolote ktk nchi hii.
     
Loading...