Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kutikisa Arusha Jumamosi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Oct 4, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Dr Wilbriad P. Slaa anatarajiwa kuhutubia mkutano mkubwa wa hadhara katika jiji la Arusha siku ya Jumamosi tarehe 06.10.2012 kuanzia saa 8 mchana. Pamoja na mambo mengine Kiongozi huyo wa CDM pia atatumia mkutano huo kuzindua rasmi kampeni za udiwani katika kata ya daraja mbili,uzinduzi huo utafanyika katika viwanja vilivyopo mtaa wa NDARVOI.

    Tayari kuna hekaheka kubwa katika jiji la Arusha kuhusiana na mkutano huo ambapo mazungumzo ya watu mbalimbali yanazungumzia mkutano huo unaotarajiwa kuwa gumzo.

    Taarifa za awali zinasema mkutano huo pia utatumika kufuta nyayo za chama cha CUF ambacho kilisomba watu Dar-es-Salaam kwenda kuwahutubia Arusha ili kuepuka aibu ya kukosa watu.Pia inadaiwa wananchi wa Arusha wamedhamiria kuonyesha dunia uungaji mkono wao kwa chama cha CDM.
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa. Kamanda Crushwiser Do the needful plz!:poa
     
  3. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Lazima tutokee kwenye huo mkutano axee.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    weraaaa weraaa....ngoja nikae mkao wa kutikisika.......
    karibu sana kamanda.....tunakusubiri kwa hamu.....
    wewe ndio Rais wetu tunaekutambua.......
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,714
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkusanyiko utakuwa uwanja upi kwenu ule tuliozoea wa NMC umeshageuzwa kuwa s o k o .
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hapo wamekufikisha wa kunyumba, but Molemo hajasema utafanyikia wapi exactly.
     
  7. T

    Triple DDD Senior Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Preta, sawa tupo pamoja
     
  8. D

    Deofm JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ni mawazo yako sio ya watu wa Arusha. Haji Arusha kuendesha ibada, anakuja kwa mambo ya kisiasa. kwenye siasa kwa hayo uliyoyataja hapo hakuna msafi, hata wewe jichunguze vizuri.
     
  9. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yes do the neeful
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani sisi tulio nje ya Arusha chama hakijatufanyia mpango wowote wa usafiri wa kufika huko?
     
  11. c

    chama JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ritz
    Hivi watu wa Arusha hawana shughuli za kufanya za maendeleo? Haya maandamano na mikutano isiyokwisha taifa wanalijenga wakati gani?kweli tuliimaanisha Arusha iwe mji wa mikutano kwa kujenga AICC hatukumaanisha uwe mji wa mikutano hii ya kiwendawazimu isiyokwisha au ndio tuseme wana vichwa vigumu kuelewa?
    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyu ndiye rais tuliyemchagua. Rais wa mioyoni mwetu. Sio rais wa tiss wala nec!
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umeambiwa anakuja kuzindua kampeni ya udiwani kata ya daraja mbili. Huo nao ni uendawaziwu!? You must be in toilet!
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    cdm huwa haisafirishi watu. Subiri cuf wakirudi utasafirishwa.
     
  15. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm na mkewe cuf waitaisoma namba.................................
     
  16. c

    chama JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tena uendawazimu mkubwa udiwani hata katibu wa wilaya angeiweza hiyo kazi
    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  17. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Huko Arusha kuna nini?. Kila kukicha mikutano ya kisiasa. Mbona hata viongozi wa CDM wanaonekana kama hawana uhakika wa kisiasa na wananchi wa mkoa huu. Mimi nilifikili ni Ngome Kuu ya CDM au ndo yale ya Watanzania kuwa 'fickly' kisiasa.

    Call it a political battlefield. Inaonekana kama vile Arusha hakieleweki.
     
  18. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utasoma namba sana
     
  19. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    my presednt
     
  20. MANI

    MANI Platinum Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Mkuu usitake watu wacheke kwani ni mkutanao wa Cuf au Ccm?
     
Loading...