Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa kawasaidie wana Igunga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Jul 14, 2011.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Namshauri Dr Slaa akagombee Ubunge Jimbo lililoachwa wazi na Fisadi Na. 1 Tanzania, Rostam Aziz, arudi tena Bungeni kuongeza nguvu!
    Nawasilisha! Tujadili!
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bungeni si kwa DR yeye anafaa kuwa raisi wangu tuu ubunge anajishusha sana!
    Unataka aaambiwe anauroho wa madaraka dr usigombee huko!
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Watasema watakacho, hata akirudia kugombea urais ataambiwa "ana uroho wa madaraka!"
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    waliopo wamewaelemea magamba kila kona, ni bora akangalia majukumu ya kitaifa zaidi. Morover, Igunga sio 'kwake', isije kuwa kama Hussein Mwinyi: kutoka Mkuranga mpaka ZNZ!
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jamani hata 'Dr' Lyatonga Temeke si 'kwake' lakini aligombea! Huyo Mwinyi hata kama asili yake ni Mkuranga lakini ni Mzanzibari! Ukitaka kumtafuta Mzanzibari Original unaweza kumkosa maana utakuta kuna wenye asili ya wanyamwezi, waarabu, wahindi, wangoni, nk!
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Tupo kibao vijana wake na tupo tayari kabisa kupambana kulingoa jimbo la Ingunga kutoka katika utawala wa ki magamba magamba na kupeperusha bendera ya haki na demokrasia ya kweli kwa watu wote.
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kijana unatakiwa ujifue kweli dhidi ya magamba maana wanapenda sana ushindi wa mezani kupitia Tume isiyo Huru ya Uchaguzi!
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dr. ni Mtanzania na ana haki ya kugombea mahali popote maana anatetea watanzania... naunga mkono hoje 100 kwa 100
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa! Utashangaa Prof Lipumba naye kukimbilia kugombea huko!
     
  10. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari isiyo rasmi kwamba Dr slaa atagombania jimbo la Igunga. JE ANASIFA ZA KUSHINDA
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    sio easy kama unavyofikiria
    dr slaa alisimama nafasi ya urais na alipata kura nyingi
    hawezi kukubali kusimama jimboni,yeye ana uwezo mkubwa zaidi
    kwanza haiwezekani
     
  12. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo tetesi umeitoa wapi inaonekana kama umeitunga wewe imekaa kiwewe wewe tu ili nawewe uonekane umeanzisha mada humu
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sifa na uwezo wa kushinda anao bt maamuzi ya kugombea huko igunga hana, hafikiri jimbo, mawazo yake yapo ktk kushika dolla ya nchi.
     
  14. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ubunge ndio size yake ama urais alikuwa amepotea. Kwani mpaka aende yeye Tabora hakuna mwanachama wa cdm anayekubalika? au ndio kusema maslahi kwanza? Mistake zilizokwisha tokea kama taifa ebu tusizirudie,namaanisha kuwa mgombea wa sehemu yoyote atokane na watu wanaoishi pale na siyo mtu atoke kilimajnaro eti akagombee Rukwa,dhana nzima ya uwakilishi inakuwa haipo. Napendekeza mgombea atokane na wana Igunga wenyewe, unajua kama wewe ni mgombea wa kuja kuna matatizo ya sehemu husika hutoyajua mpaka usimuliwe kitu ambacho utakuwa huyafili. Mshaurini aache kwani ataumbuka
     
  15. T

    Triple DDD Senior Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna topic hapa, hawezi kugombania pale ila atamweka kamanda mzuri
    na atampigia debe mpaka ashinde. Jimbo letu wanakabidhi lini?
     
  16. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi gani hiyo? Kwanza jamaa kukaa benchi inamuuma maana anaona wenzie wanachukua sifa mjengoni anahisi kwenye medani za siasa anaanza fifia that why kila tamko na habari ya chama anataka aitowe yeye as if chama hakina hafisa habari/katibu mwenezi
     
  17. t

    toxic JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mleta thread katibiwe haraka hiyo syphillis ya akili.
     
  18. k

    kiloni JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hakuna NCHI tanganyika. Magamba wameiuza tayari.
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usisiem wako utakuponza, endelea kupiga domo lapda mukama atakufanyia mpango!
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KINGXVI ni Gamba la sisiem humu forum!
     
Loading...