Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaa anahitaji pongezi kwa hilli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngarauo, Jul 17, 2011.

  1. n

    ngarauo Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamiiii kwa hili la rostam kujivua uongozi kwenye ccm mimi naona DR slaa anahitaji pongezi kubwa kwa kuchangia mgamba wamuone RM kua ni gamba la kujibandua ccm naomba maoni pls
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nguvu yote ni Chadema na CCM hawana la kusema maana hata leo hawakubali kama alikuwa kibaka wa jutajiri wetu .Hata sasa hawataki kusema kaachia ubunge kwamba hawana barua rasmi .Kazi ya Chadema hii hakuna ndani ya CCM anamweza RA ila ameteswa na list of shame tu hakuna zaidi .Hadi leo hajapokea barua ya kutakiwa avue gwanda lao so wanawezaje kusema ni Nape au CCM ? Nanij msafi CCM wa kumnyooshea RA kidole ? Hakuna hata mmoja .Heko Chadema heko Slaa .
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah,,, kelele za mlango sasa zimeanza kumzuia mwenye nyumba kulala. halali kabisa,,,anapata usingizi wa mang'amung'amu acha kabisa!!!!!!!!
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii mada haina mbele wala nyuma hata kwa mtu anayeelekea kuwa great thinker hawezi anzisha mada ya kijinga kama hii
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huu ni upupu mtupu! Ngoja nipite zangu tu
     
  6. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mada haijaenda deep lakini ukweli uko wazi!, reform inayoendelea ndani ya ccm ni kazi nzuri ya CHADEMA!, HATA CCM WANAJUA HILO.

    Tunachoomba chadema waongeze presha na waelekeze kwa watendaji serikalini ili uwajibikaji urudi au kiongozi wao ajulikane vizuri ameshindwa kazi!

    BILA CHADEMA IMARA, TAIFA LITAANGAMIA.
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa ndiye rais wa nchi. Ningependa sana atiwe moyo asikate tamaa!
     
  8. O

    Omr JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe ndio umeshinda, inaonekana hata ukienda choo unamshukuru slaa maana unaamini bila yeye usingeweza pata haja kubwa.
     
  9. O

    Omr JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi tena hapo, watu wanaweza elewa tofauti
     
  10. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    List of Shame ya Dr.Slaa ilikuwa na majina 11 akiwemo Rais Kikwete, kama kujivua gamba kumetokana na list ya Dr.Slaa then kwanini list ya Nape ina majina matatu tu?tafakari...
     
  11. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kweli ukistajabu ya...utaona ya..
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haihitaji tafakari hata kidogo kwa sababu hao watatu ni kikwazo kwa CCJ kuweka mgombea wa Urais 2015 ambaye ni Sitta
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Unaweza kufafanua au ilmradi umeandika.
     
  14. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Watu wengine na post zao dah
     
  15. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo sio Dr.Slaa tena bali CCJ?
     
  16. MWAGONA

    MWAGONA Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakifupi unayo ongea yanaukweli kiasi fulani lakini ukiwa kama greater thinker haupaswi kuanzisha maada ambayo haina upeo mkubwa kama wawana JF lakini hongera
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu umeuliza Swali rahisi nimekujibu bado huelewi tu! Duh
     
  18. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Chadema make things happen CCM is waiting to happen

    Big up Slaa you lead others will follow including CCM cadres.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nakushangaa na wewe umechangia. Unaweza kusema na ww ni Great Thinker? Mada ni nzuri, tatizo nyie mliotumwa na Magambaz, aliyewatuma hakufanya sorting.
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kimsingi hili halina ubishi! Maovu aliyoyafanyia RA kwenye nchi yetu, hakuna hata m1 aliyekuwa tayari kumnyooshea kidole, wote walikuwa kimya hadi Dr(PhD) alipolitangazia taifa pale Kidongo chekundu! Ingawa aliwataja kumi lakini hatuwezi kupuuza m1 akichukua hatua. Ccm waliwataka wajiondoe kwenye chama kwa kutia najisi mbele ya wananchi, na aliyetufanya tukayajua hayo maovu ni Dr Slaa. Ina maana Dr Slaa angekaa kimya hata wanachokiita kujivua gamba kisingekuwepo!
    Hongera sana Dr Slaa kwa ujasiri mkubwa. Keep it up untill they all get off and sent to court.
     
Loading...