Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Salim Ahmed Salim kuwa Obama wa Tanzania 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Jul 23, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wadau mnamuonaje Dr. Salim, kwa uadilifu wake na taswira na haiba yake Kitaifa na Kimataifa haimtoshi kuongoza Nchi yetu ya Tanzania kwenye ngazi ya Urais?
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    By 2015 nazani atakuwa anakaribia miaka 80 na kama sio basi atakapomaliza mihula miwili atakuwa keshafikia umri huo!!! Hatuna haja na wa2 kama hao kwavile bado kuna vijana au wazee kidogo wengi tu wenye uwezo wa kuongoza!!!
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    NasDas hujui Uzee ni Dawa?
     
  4. F

    FM JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo umeanza kumfanyia kampeni? Haya anafaa kama atapambanishwa na wanyonge watakaojitokeza wakati huo
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Huyu ana kila haiba ya kuwa Rais wa njii hii..tatizo ni umri by 2015 utakuwa umekwenda sana.apumzike tu
     
  6. M

    Mopao Joseph Member

    #6
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mma..... Tatizo si uzee
    hatufai kwani hajainvest tz na wala hakai tz
    hajui twala nini twaishi vp
     
  7. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Uzee unakuwa dawa pale anapokuwa nje ya madaraka!! lakini anapokuwa ndani ya madaraka uzee unakuwa sumu!! Huoni hata kingunge siku hizi anaongea hoja za maana kuliko alipokuwa waziri!!
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kimsingi Mh. Salim Ahmed Salim anafaa kuongoza taifa letu right from next year. Kusubiri mwaka 2015 atazeeka sana na huu is unyanyapaa kwake. Matetemeko yote yanayoendelea nchini kwa sasa yatakoma akiingia kwenye usukani kwa sababu:
    -Uzoefu wake katika kuongoza hautiliwi shaka hata na maadui wake
    -Hajawahi kuonyesha dalili za kulewa itikadi
    -Hana udini wala ukabila
    -Chokochoko za Muungano zitajibika (Msiniulize kivipi, ni imani tu)
    -Mpasuko wa zanzibar utayeyuka
    -Uadilifu wake hauhojiwi na yeyote hata Salva Rweyemamu wala Muhingo
    -Anaheshimu dini za watu wote
    -Yuko tayari kusikia asiyoyapenda
    -Ana marafiki si maswaiba
    -Anaheshimu vyama vya upinzani
    -Sifa zake kimataifa zimetosha

    Wengine ongezea, lakini nasisitiza 2010 siyo 2015.
     
  9. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimesikia kuwa Mzee huyu hataki tena siasa kwa usemi mwengine ni kuwa amestaafu
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Between now and 2015, there might be so many things that will happen, which for sure may shape differently the political landscape of Tanzania. It is too earlier to start speculating.
     
  11. mbuvu

    mbuvu Member

    #11
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanamtandao walimchafua sana mara muarabu,mara alihusika na mauaji ya kiongozi siku za nyuma na mambo mengine mengi.Sidhani kama atathubutu tena kugombea.
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    you are right!! tatizo kubwa kwake by that time ni umri!!
     
  13. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuuuu! We vipi?
    Rais wako wa sasa anajua unakula nini? unaishi vipi?
    Hivi kigezo ni ku-invest Tz? Basi Rais awe Rostam kwani ame-invest nchini kwenye Richmond/Dowans, Kagoda Agriculture, New Habari Corp, Vodacom, TRL...
    Hapo atakuwa ni Rais rasmi siyo tena by proxy.

    Seriously I think Dr. Salim is no longer interested (and by the way, his domicile is in Tz, so stop mis-information).
    Start thinking about other alternatives: How about Mwandosya? Magufuli? Shein? Dk Slaa? Shibuda? Mwanakijiji?
     
  14. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama anahitaji na anaona anaweza kuleta tofauti kwa Tanzania, kwanini asubiri 2015? Ajitose 2010, akimaliza muongo mmoja anastaafu kama alivyofanya Mandela. If yoy see him as a right candidate, why not now? We real need someone to avert Tanzania now than five year to come probably!
     
  15. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkku mmaroroi heshima mbele,

    Unazungumzia 2015 wakati tuna uchaguzi mwaka kesho 2010 una maana gani?
     
  16. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    haya ndo siyataki mimi
    hivi mnataka mtu mpaka aitwe fataki wa uongozi wa siasa
    huyu jamaa yupo toka ana umri wa miaka 19 kwa nini tusitafute mwingine huyu atusaidie kwa ushauri
     
  17. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #17
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tatizo chama alichomo; 2010 walimkataa kiulaini kabisa bila hata aibu! Kwenye chama chake uwezo wake mkubwa na uadilifu wake uliotukuka ni kikwazo!
     
  18. M

    MLEKWA Senior Member

    #18
    Jul 23, 2009
    Joined: Aug 18, 2007
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UNAWEZA KU PROVE VIPI SALIM KUWA NI MPEMBA KWA BABA YAKE KUFANYA KAZI PEMBA TU NDIO SALIM AWE MPEMBA?
    Acheni kuandika vitu visivyokua na uhakika ndiio Salim Kagombea Ubunge Pemba na kushinda ila ni kwa sababu Wapemba si wabaguzi ndio the same kwa Ali Hassan Mwinyi sio Mzanzibari yeye mwenyewe amekiri hilo ila aligombea URAIS na kupewa kura japo sio mzanzibari .
     
  19. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wangapi wameinvest?

    Usituzungumzie sisi wengine!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    The next president huyo, CCM ilichemka sana kumpa huyu MJOMBA
     
Loading...