Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Remmy Ongala Hatunaye Tena!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DALA, Dec 13, 2010.

  1. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Inasikitisha ila ndo ukweli wenyewe! Kutokana na taarifa ambazo nimepata kwenye mtandao wa facebook mda si mrefu uliopita kwenye status update ya msanii profesa Jey Mwanamuziki Nguli mzee Dr. Remmy Ongala ameagadunia! Mungu ailaze roho yake pema peponi!
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi!
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    RIP Doctor Remmy - Can't forget Kifo ehh kifo, Narudi Nyumbani wish wangezipiga wakati wa mazishi yake
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amerudi nyumbani kama alivyosema mwenyewe,mungu ampunzishe mahali pema peponi
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli kifo akina huruma rip mzee
     
  6. mapango

    mapango Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kifo hakina huruma, hata yeye aliyekisema amekufa? tuna hali mbaya jamani...
     
  7. B

    BA-MUSHKA Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika tutamkumbuka, 1990's alipoimba mambo kwa soksi hakueleweka, baadae ukawa wimbo wa taifa.
     
  8. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Poleni sana familia na wapenzi wa mziki wa dr. Remmy
     
  9. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli hii habari imenishtua sana...! Huyu jamaa anastahili apewe heshima kubwa sana manake yeye ndio alioweza kuufikisha muziki wa rumba hapa ulipo sasa...! Nimeguswa sana na msiba huu. Nyimbo zake zilikua hazina manjonjo mengi lakini zilikua na ujumbe mkubwa saaana...!

    My his soul rest in peace...!
     
Loading...