Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Norbert Kayombo afariki dunia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Dec 1, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkurugenzi Mtendaji wa Makumbusho ya Taifa, Dr Norbert Kayombo amefariki dunia hapo jana jioni jijini Dar.

    Taarifa zinasema mazishi yake yatafanyika kesho 02/12/2010 jijini Dar.

    Dr.Kayombo alikuwa mweledi wa Sayansi za majini(Marine Science), na kwa siku za mwishoni alikuwa mmojawapo kwenye jopo la watu waliopewa jukumu la kuandaa mpango-mkakati wa kurejesha Tanzania mifupa(skeleton) ya mnyama wa kale (dinasours) iliyoko kwenye jumba la makumbusho huko Berlin-Ujerumani.

    Mungu ailaze pema roho ya Marehemu.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pumzika kwa amni dokta wangu wa marine sciences
     
  3. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama namuona vile na shati lake ya kitenge na suruali ya kitambaa, alikuwa mtu wa kawaida sana, mnyenyekevu,mpole na msikivu sana Dr. Kayombo.
    Amefariki hata bila la kuona ufunguzi wa Makumbusho mpya ya Taifa.
    R.I.P Dr.Kayombo
     
  4. Muzii

    Muzii Senior Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    R.I.P Dr. Kayombo
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    rip dr
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mungu ampumzishe kwa amani
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    R.IP Dr wa Ukweli. Utakumbukwa kwa upole wako na umahiri kwenye tasnia ya Utamaduni na Makumbusho.
     
  8. M

    Mchakachuliwaji Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa mtu wa watu hasa. Mpole, Mzalendo na mnyenyekevu.
    RIP Dr. Kayombo Nobert
     
  9. s

    seniorita JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rip
     
  10. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nilimfahamu. Poleni wafiwa.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bwana ametoa
    bwana ametwaa
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rip
     
  13. N

    Newvision JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutakumiss msomi wa kweli RIP Kayombo PhD.
     
  14. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Roho za Marehemu wapate rehema kwa Mungu na wapumzike kwa amani. Amina
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    r.i.p kayombo
    kuna bwana kayombo mmoja mtu wa kilaji na vimwana balaa ni ndugu yake huyu?
     
  16. B

    Ben Lucas New Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Dr
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    RIP Dr Kayombo
     
  18. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kweli ni huzuni kubwa, alikuwa mtu mcheshi, mwenye hekima, busara na msaada mkubwa. Nakumbuka nilikutana naye ofisini kwake tarehe 27/10/2010. Tuliongea kwa muda wa kama dk 20. Ninapoumia zaidi ni pale ninapokumbuka yale tuliyozungumza na kupanga kuanza kuyafanyia kazi katikati ya mwezi wa 12. Kumbe hatukujua kuwa hatutakutana tena.

    Ina Lilahi Waina Ilayhi Raj'un.
     
  19. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanga wa milele umwangazie ee bwana. RIP Dr.
     
  20. m

    mohermes Member

    #20
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    inna lillah wa inna illaih rajiun
     
Loading...