Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mwakyembe on KLH News

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 17, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kesho nina interview kubwa mbili, lakini kutokana na ukata nalazimika kuchagua moja. Kuna ya Prof. Njozi kuhusu ujio wa Rais Bush, na kuna Dr. Harrison Mwakyembe kuhusu Kamati yake na yale yaliyojiri Bungeni. Naomba mnichagulie ipi tuifanye ili nimuombe mmoja wao kuahirisha.
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mwenzangu MMJ,

    Heshima mbele, hilo sidhani kama lina ubishi Mwakyembe kwanza, mlete the man, na shujaaa wa taifa Mwakyembe ili tukate naye mzizi wa fitina,

    Mkuu itakuwa saa ngapi tujiweke sawa mkuu?
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Napendekeza Dr. Mwakyembe kwanza....ahsante!


    SteveD.
     
  4. m

    mvumilivu Member

    #4
    Feb 17, 2008
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila kusita, Mwanaume Dr Mwakyembe, our HERO.
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Of course ni Mwakembe kwanza!
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uwamuzi hapana shaka unao wewe mwenyewe.. Au kama unatangaza biashara then unaweza kuuliza maoni ya wasikilizaji.
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Watu wengine sijui wana matatizo gani.....somewhat beyond help...
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Feb 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    good.. Prof. Njozi then kwa maani nilimbuku mapema...
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    MKJJ

    ....mtake radhi Prof Njozi...............tuletee Dr Mwakyembe mwanawane!!
     
  10. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Haijakaa vizuri. Umejiwekea mtihani mgumu hata nashindwa kukusaidia.
     
  11. o

    omba Member

    #11
    Feb 17, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwakyembe should be the first one please
     
  12. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Prof Mwakyembe hands down.Njozi anaweza kuombwa radhi.

    Mkazanie swali letu tuliosisitiza a "fair hearing" on the part of Lowassa na muulize "if justice must not only prevail, but it must also appear to prevail" haoni kwamba uamuzi wao wa kutomhoji Lowassa unaleta walakini, kama siyo kumpa cha kusema Lowassa?

    Muulize pia kuhusu the way forward na prosecution, kwamba the people, particularly the "you tube generation" tuna mashaka kuwa kila kitu kitakuwa swept under the carpet na kujiuzulu kwa Lowassa kuwe mwisho wa habari.What will happen na kama asipofungwa si tutakuwa na bad precedent?

    Pia muulize kuhusu maelezo yaliyotolewa nje ya kiapo, na kama kiapo kiliapisha kutoa "the truth and the whole truth" na kama ni hivyo kwa nini waliotoa habari potofu wasishtakiwe kwa perjury? Au kuna deal lilitembea? Tume ilirekodi maongezi yao au ina ushahidi gani kwamba yalitokea?

    Ahsante
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkjj

    ww mtu wa maaajabu kwa kweli hilo tatizo la kutoweza kuwahoji wote wawili hukulijua kabla ya kuekeana ahadi?


    kama ulikuwa ukijua mapema kwa nn ukajitia kwenye mashaka hayo.


    au ulikuwa unakumbuka ujana unadoea wanawake kama kumi kwa kutegemea wengine watakataa sasa wamekubali wote kichwa kinaanza kuuma.


    umelikoroga huna jinsi ni juu yako kulinywa
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Feb 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    mbona siyo gumu nimeshaamua... soma tena uamuzi wangu.
     
  15. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hey, achana na mambo ya Njozi, si wakati wa kuota ndoto huu. Lete shujaa Mwakyembe akate issues za kitaifa sio blah blah za kinjozi. JF is not Njozi type. Periopd!
     
  16. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu MMJ,

    Saaa ngapi mkuu?
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu shujaa wetu hayuko katika mapokezi na kumtembeza mgeni wetu?
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Feb 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    nimeshaweka matangazo kwenye http://www.klhnews.com
     
  19. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi naomba umuulize

    1. Chombo kilicho chunguza Richmond kabla ya Kamati ya Bunge chini yake, Kilikuwa ni PCB au PCCB?

    2. Je kama chombo kilichochunguza Richmond kilikuwa PCB, haoni kwamba ripoti yao haikuwa na tatizo? zaidi ya tatizo la paragraph ile inayosema nchi haikupata hasara yoyote?
     
  20. M

    Mitomingi Senior Member

    #20
    Feb 17, 2008
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mwanakijiji naona kuna wahuni na majibu ya kihuni wakati umekuwa sincere kwetu na unajitolea.

    Naomba Mlete Mwakyembe ila muulize juu ya hatua dhidi ya Yona na Rostam kwa kudharau Kamati za Bunge .Kama hawatachukuliwa hatua je kesho wanaweza kuwaoa adhabu wapinzani wakigomea jambo kama wao wnavyo onekana kugomea na Spika haonyeshi hata ishara kwamba Bunge limedharauliwa ?
     
Loading...