Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Mwakyembe kuingia kazini leo; kuzungumza na waandishi, nini tutegemee?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TumainiEl, Mar 19, 2012.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Nifuraha yangu leo Dr H. Mwakiembe ataingia kazini, walio subiria geneza lake sasa mageneza yao ndio yatakuwa yakwanza kuingia kaburi. Mungu yule Yule ametenda tena na sasa mwakiembe anaanza kazi. Jina la Mungu liimidiwe. Pia leo tunategemea Mweshimiwa Mwakiembe kuzungumza na wateja, nifuraha ilioje atazungumza kwa utash na hekima kubwa kiasi hata wabaya wake watakosa lakusema. Huu ni mwanzo mpya na mwisho wamafisadi wote. Ninafuraha kubwa mwakiembe afya yake itaimarika sana na kuwa jasiri ya mara ya kwanza. Mungu ibariki Tanzania, viongoz waadilifu na watanzania wote...
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Umemuona lakini mkuu?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Who is Mwakiembe?
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijakuelewa hapo red
     
  5. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Utamjuwa. Unles ur not Tanzania. Pia mwathirika wa kazi zake.
     
  6. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Take as u read. No more words!
     
  7. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Utamuona leo!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    mwambieni asijiamini sana.
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kazi zipi mkuu? Mwakiembe sijawahi kumsikia..
     
  10. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwani siku zingine mheshimiwa hakuwa na hekima? Hata hivyo mkuu wewe ndiye msemaji wake au ndiye unayemtayarishia hotuba zake?
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe= Mwakiembe?
     
  12. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe the great.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    tantalila tu...
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mengi yamesemwa, hatimaye jumatatu imefika, ngoja tumsikie ataongea nin.
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tusubiri lolote with magamba all evil things are possible.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hana jipya.........TUMEMCHOKA nae
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Msitegemee jipya toka kwa mtu huyo jamani!...Ameshapewa advertize, kiutu-Uzima lazima aelewe kinacho...
     
  18. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mamvi kasema anaumwa nini. Mwakiembe asiposema anaumwa nini atakuwa kwisheni.

    Amalizie kusema yuko fit kwa mapambano.
     
  19. J

    Juma Hamis Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu,watanzania hawajamchoka Mh.Mwakyembe,wanamhitaji sana kwa ajiri ya ukombozi wa nchi hii,waliomchoka ni mafisadi, wala rushwa na wale wote wasiolitakia mema taifa letu,kaa nchi ufikrie kwa kina ili utoe hii kauli yako yenye mafungamano na ufisadi.Kama fisadi alifika na kuitisha vyombo vya habari uwanja wa ndege tena ukumbi wa watu maarufu kwa gharama kubwa iweje leo ushindwe useme mwakyembe hana jipya unataka jipya kutoka kwa mafisadi au.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wateja gani hao atakaoongea nao?
     
Loading...