Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mary Nagu asifiwa na askofu Ruco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ruston8919, May 28, 2012.

  1. ruston8919

    ruston8919 Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jumapili hii MARY NAGU alikuwa mgeni rasmi kwa ajili pia ya kuwaaga wahitimu mbalimbali, katika kumkaribisha ASKOFU ALISEMA MAMA HUYO NI MTU SAFI NA MWADILIFU NA MCHAPA KAZI kwa kuwa amejumuishwa katika baraza jipya la mawaziri wa JK, JE NI KWELI AU ASKOFU ALIKUWA ANAWEKA CHUKU????????????????????????????
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hivi maaskofu ndio nani katika siasa za tz? kila kitu askofu tu.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mtazamo wa askofu tu. Mimi siamini gamba lolote,
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mtazamo wa askofu tu. Mimi siamini gamba lolote,
     
  5. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bado sijauona uadilifu wake au uandilifu wa kuuzuria kwe mahafari.
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Sidhani km ni lazima msifia mwanasiasa akija ktk ghafla au kusaidia.Kwanini wasijifunze mpngeza alichokifanya na wa extend hado kwa matendo ya nyuma.Ni uzembe za hutuba za viongozi wetu kwa vile hawapati challenges ktk media, na kwa watu wanaowazunguka.Nilishwahi weka thread ila watu hawakuilewa sana.Ila lengo lilikuwa ktk event km hizi.askofu angeweza msifia kwa alichofanya ktk hili tukio au mradi basi+kumpa moyo kuwa afanye mema na yanayofanana na hayoa u zaidi.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hawa ndio wasomi maaskofu tunajigamba nao kwamba sisi tumeenda shule kule wale jamaa wanaocheza bao
     
  8. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni mbunge wa jimbo jirani, lakini sina ujasiri wa kumsifia, kwa sababu kuna Diwani wa CDM wa kata ya Nangwa katika jimbo lake la Hanang' yuko maabusu kwa zaidi ya mwezi sasa bila dhamana kwa kubambikiwa tuhuma ya kutishia kuua. Alikamatiwa Babati akiwa ametokea kumpigia kampeni mh. J. Nassary, hadi leo yuko maabusu kwa amri ya Mary Nagu. Inasikitisha, sijui anapata wapi ujasiri wa kuingia kanisani kwa kumtendea Mh.diwani hivi. Wanaomsifia hawamfahamu vizuri.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    swali muhimu: je, ni kweli kuwa wote walioenguliwa ni wachafu?.
     
  10. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The bishop is naive
     
Loading...