Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dowans inaweza kuwa 'Mohamed Bouaziz' wa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Oct 12, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mohamed Bouazizi alikufa akitetea haki yake ambayo serikali ya rais BEN ALI wa Tunisia ilipokuwa inampora lakini
    matokeo ya operation hiyo ya kumyanganya tonge lake ndio ikawa ndio imewasha moto wa kuondolewa serikali hiyo
    dhalimu ambayo hivi sasa imebakia kuwa historia. ukiangalia na swala la DOWANS lina sura ile ile na kile kilichotokea Tunisia
    fedha za kodi za wananchi ambazo walizitoa kwa maendeleo yao, serikali inazinyanganya kwa nguvu kutoka kwa wananchi
    kuwapa Dowans. Kwahiyo kazi kwako Mtanzania kufyata mkia na kufumba macho kwenda kulala(do nothing) au kuchukua hatua kama wananchi
    wa Tunisia ya kupambana na serikali dhalimu. binafsi nachagua la pili kwani nakubaliana na Malcolm x kuwa

    "A man who stands for nothing will fall for anything"

     
  2. P

    Percival JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Waarabu ni watu mashujaa ndio maana paka leo wako katika mapambano na nchi za magharibi na madikteta walio waweka kuwatawala. Hakuna mahali nchi za magharibi zinapata taabu kama kwa waarabu. Nchi za magharibi uchu wao na tamaa na waarabu kukataa kuwapigia magoti ndio maana wote wanasapoti mtoto wao haramu Israel
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hilo likitokea basi nchi itarudi mikononi mwa wenye nchi!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mie tangu ile maanamano ya wale jamaa wa DICOTA kupigwa changa sina hamu kabisaaa
     
Loading...