Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dominique strauss kahn anatisha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TAITUZA, May 24, 2011.

  1. T

    TAITUZA Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la daily mail la marekani limeripoti leo hii. Kichwa cha habari,"imf boss dominique strauss kahn semen found on shirt of hotel maid accusing him of sex assault" na linatiririka kama ifuatavyo, 32 years old chambermaid told cops strauss kahn charged at her in the nude,tore at her clothes and tried to force her to perform oral sexin his hotel room on may 14. Mwisho wa kunukuu habari hiyo. Sasa narudi kwenye mada , hv kweli waweza amini mzee kama yule kweli alimpa maiki kibabe binti wa watu ili aflow mistari? Jamani hv hata wazee kama hawa wanawapigisha mswaki mabinti wadogo? Mi nahisi hii dunia tuliyopo ni sasa ni ya mwishomwisho,kwa kuwa mpaka mzee kama huyu anayajua maujanjaujanja ya vijana wa kileo, jamani ama kweli mzee hazeeki maini. Na huyu ndiye aliyekuwa anataka kugombea urais mwaka ujao ufaransa. Mmeona?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    <LI class="column-1 with-summary first-child">Strauss-Kahn DNA 'linked to maid'

    Dominique Strauss-Kahn's DNA matches a sample found on the clothes of a New York hotel maid who accused him of sexual assault, US reports say.

    Source:BBC
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    duuuuhhhhhh
     
  4. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    do you think wazee hawapati nyege? ukizingatia na misosi ya kisasa tunayokula...! suala la urais imekula kwake!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kwa ya kwake ina nyuki ??mbona mnarefusha mambo jamani haka kababu ni chakuheshimu sana wachache waweza kuwakuta kwenye nguvu zao kama vile
     
Loading...