Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dokta na mgonjwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kingazi, Aug 21, 2011.

  1. kingazi

    kingazi Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa mmoja alikwenda hospitalini,alivyofika kwa dokta mazungumzo yalikuwa hivi,
    Dokta,:sema mgonjwa unasumbuliwa na nini?
    Jamaa:uume wangu hausimami.
    Docta:una mke?
    Jamaa:hapana
    Dokta:una mchumba?
    Jamaa:hapana
    Dokta:una mpenzi?
    Jamaa:hapana
    Dokta:kuna starehe yoyote unayopenda?
    Jamaa:hapana.
    Dokta:sasa unataka uume usimame ili utundikie koti au ili iweje hebu potea.
     
  2. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    teh teh teh!!
     
  3. B

    Bayo Senior Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ni kal mkuu
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Anataka atengeneze hanger..
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaa, huyo Dokta vipi Bana... Sasa jamaa atafanyaje hizo starehe wakati hawezi kazi?
     
  6. D

    Dr Akili JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180
    Huyo daktari nadhani alikuwa feki. Hapa siyo kipi kipi kiltangulia yai au kuku! Inatakiwa iwe inauwezo wa kusimama yenyewe ndipo utatafuta wapenzi wa kuipoza baadhi yao ndiyo watakuwa wachumba na mmoja wao ndiyo atakuwa mke! This is how God created man. Wanyama wengine kama ndege, punda n.k. nao Muumba kawatengenezea formula ya kuendelezea species i.e creation. Daktari alichotegemewa ni kurekebesha hali ya huyo jamaa siyo rahisi na mara nyingi haiwezekani ndivyo Muumba alivyomuumba. Tatizo la wanadamu ni kutokubali reality kila mwanaume anataka asimamishe na kila mwanamke anataka azae, hapatatosha hapa. Tatizo la wanadamu ni kulifanya jambo hili kuwa ni la starehe kinyume cha makusudio ya The Creator ambaye madaktari wanaita Nature. Matokeo yake ndiyo hayo magharika ya Sodoma na Ghomora, Ukimwi n.k.
     
  7. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Poor guy with the doc like him he is finished
     
  8. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahaha huyo daktari noma.
     
Loading...