Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DOKII SASA AKIMBILIA KUIMBA SIASA ni gamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Jun 18, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    [h=3]DOKII SASA AKIMBILIA KUIMBA SIASA[/h]
    [​IMG]

    Msanii wa maigizo nchini ‘Dokiii’amesema kwa sasa ameamua kujikita zaidi katika kuimba muziki wa siasa katika kampeni mbalimbaki za Chama cha Mapinduzi (CCM) ili kumuunga mkono mama yake ambaye ni Mwanachama wa Chama hicho.


    Akizungumza jana jijini Dar es Salaam Dokii alisema muziki wa bongo fleva ameuweka pembeni na kwamba atakuwa akiimba zaidi muziki wa siasa na kuigiza filamu mbalimbali.


    “Kwa sasa nimeweka muziki pembeni unajua tena mama yangu ni Mjumbe wa Halmashauri kuu ya Taifa(Nec) nimeona nimuunge mkono kuimba nyimbo za kampeni na zinazohusu CCM,”alisema.


    Pamoja na kuimba nyimbo za siasa alisema nia yake sio kuja kugombea Ubunge baadaye bali amevutiwa mwenyewe na Chama hicho kwani atakuwa anatumia kipaji chake cha uimbaji kuelimisha jamii masuala ya siasa.


    Alisema pia pamoja na kuimba muziki wa siasa pia anaendelea na harakati za kuigiza katika filamu na sasa tayari wameshatoa filamu mbili zinazoitwa ‘sista duu’ na ‘machepele’.


    Alisema baada ya siku mbili filamu hizo zitakuwa sokoni hivyo mashabiki wake wasikate tamaa wataendelea kumuona katika filamu mbalimbali na kuomba wamuunge mkono kwa kununua kazi hizo.
     
  2. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walipo karibu na huyu dada wamsaidie kimawazo asome alama za nyakati hata ukiimba siasa sio njia ya kutokea na ya kujizatiti katika maisha ya sasa na ya baadae siasa ni kama upepo leo unavuma huku na kesho kule kwa hiyo hilo ajiangalie kwanza.
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kachooooka


      • :llama::rain::pray:



     
  4. ndinga

    ndinga Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magazeti ya CCM hayauziki sembuse CD za kusifia magamba,dada bora hiyo pesa ya studio akalime viazi atatoka.
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ajivue hilo GAMBA kwa mkono!
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Help me please! Huyu nae ni msanii wa mziki tangu lini? Mama yake anaitwa nani? Ni yule dokii wa Kenya au?
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Amejaribu Muziki wa Injili kama biashara Mungu akamkataa na muziki wake ukadoda kwa kukosa upako. Sasa anakamatana na kuti kavu(CCM) ambapo this time ataangukia pua na baada ya hapo sijui ataibukia wapi. Ina bidi atulie afanye planning kabla ya kutoa matamko hafifu
     
  8. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu dada ni mlekole.
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    mmhhh,mbona amechokaa hivi!pole yake,hapa naona alitaka tujue kuwa mama yake yupo nec ya ccm hana lolote!
     
  10. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hana jipya huyo,anavizia invitations kwenye matamasha ya mikesha ya magamba,si unajua ndio nafasi nzuri ya kuwapata waheshimiwa,hako katabia ka kupenda wanene hawezi kukaacha,kwa vile mvuto hakuna tena amehamua kuwa kama panya mzee ambaye vikimshinda anahamia stoo.
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    huyo kafulia anatafuta pakutokea amekosa... msameheni bure!
     
  12. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kaenda mileage mbaya....
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwisha habari yake
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Nitoke vipi!?
     
  15. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    infact mimi sisemi chochote when trying to figured the motives and vision of this little lady who pretend to be a ccm party pundit
     
  16. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    .. Baada ya kufulia ktk maigizo, akaamua kuimba mziki wa injili coz aliona akina Rose Mhando "umewatoa". Huko nako hakufanikiwa maana alienda kibiashara, sasa anataka kuimba nyimbo za magamba! Nyimbo za uhamasishaji ktk siasa zilikuwa zinalipa zamani enzi za Komba, sio zama za leo za vijana. Huyu mmama (umri umeshaenda) anatapatapa!
     
  17. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jinga sana.Haungi mkono watanzania anaunga mkono mama yake,alafu anataka watanzania tumuunge mkono kwa kununua kazi zake.
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hunting for future DC ?
     
  19. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Anatuambia tungojee baada ya siku mbili wakati hiyo sista duu wa bush imeshaangaliwa mpaka imeota sugu,imekula kwake!!!!
     
  20. H

    Hute JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,546
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    jamani dokii ni mtu mzima mno, nashauri atafute mwanaume amuoe...atatangatanga hadi lini?..uzee wote huo anaishi tu kama bachela.....ametumika sana na mengi huyu kipindi fulani, anatafunwa mno....tulia utafute mwanaume akuoe ili uheshimike sasa...utaliwa na viiongozi hadi lini? miaka ndo inaenda hivyo....tangu ulipoanza kuigiza hadi leo..aisee umechuja ile mbaya...si muda mrefu utaanza kutoka mvi....kaa chini utafakari...halafu amua kitu cha muhimu.
     
Loading...